Introduce Momo tặng thẻ 20k hôm nay ngày cuối mọi người vào kiểm tra đi

GUNHA88

Junior
Reactions
34
MR
0.021
Insuree Balance
0
Như tiêu đề hôm nay là ngày cuối Momo tặng thẻ 20k cho ai hoàn thành 1 trong 4 nhiệm vụ.Mọi người vào kiểm tra xem có nhận được không nha.

Thẻ quà là thẻ điện thoại hay sao bác, chứ thẻ giảm giá thì làm mất công vì có bao giờ dùng tới đâu

Thẻ quà là thẻ điện thoại hay sao bác, chứ thẻ giảm giá thì làm mất công vì có bao giờ dùng tới đâu
Thẻ 20k giống loại thẻ lúc bác tạo tài khoản được nhận đó,có thể dùng để mua thẻ điện thoại.Bác chưa làm thì gửi mình 10k rồi mình gửi lại nhé

Thẻ 20k giống loại thẻ lúc bác tạo tài khoản được nhận đó,có thể dùng để mua thẻ điện thoại.Bác chưa làm thì gửi mình 10k rồi mình gửi lại nhé
Dạ bác cho em sđt đi ạ

sao của mình ko có chương trình này nhỉ

sao e không thấy nhỉ
Tuỳ từng tài khoản bạn ạ.Mình thấy có bạn được nhận từ hôm 14-16 rồi cơ.Bạn kiểm tra kỹ mục thông báo xem

Tuỳ từng tài khoản bạn ạ.Mình thấy có bạn được nhận từ hôm 14-16 rồi cơ.Bạn kiểm tra kỹ mục thông báo xem
thế e ko có rồi chắc là thưởng cho những ai hay gfiao dịch ở đó

thế e ko có rồi chắc là thưởng cho những ai hay gfiao dịch ở đó
Mình không giao dịch gì mà vẫn có nhé.Còn không có tiền trong tài khoản phải nhờ bạn hưng ở trên gửi trước cho mới có để gửi lại mà:(;)

Mình không giao dịch gì mà vẫn có nhé.Còn không có tiền trong tài khoản phải nhờ bạn hưng ở trên gửi trước cho mới có để gửi lại mà:(;)
chuyển kiểu gì bác ơi

Momo mà cứ tưởng MOZO :popo_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week