Help Mới phát hiện site click 50đ của VN , uy tín trả tiền min 10k :D

Lâu lâu 1 2 cái không cộng tiền thôi chứ đa số bình thường

1 tuần r chưa thấy momo về, chưa bao giờ chậm thế này :popo_beat_brick:
mình làm xong cả trăm like, ko duyệt đc đồng nào lun. Nãn vãi, admin thì inbox không trả lời.

mình làm xong cả trăm like, ko duyệt đc đồng nào lun. Nãn vãi, admin thì inbox không trả lời.
vậy thì xem lại acc facebook có đúng không chứ mình ngày nào cũng làm mà không bị

Last edited:
vậy thì xem lại acc facebook có đúng không chứ mình ngày nào cũng làm mà không bị
mình kiểm tra đúng hết, vào lịch sử của fb cũng có like luôn, chán chả muốn làm. Thời gian đầu thấy uy tín, giờ thấy bát nháo quá.

tròn 1 tuần chưa pay momo rồi :popo_beat_brick:

Mãi không pay cho tí động lực để làm tiếp... Nghĩ nó chán à!
Sáng nhắn tin cho admin mà đọc xong không trả lời, hi vọng pay sớm

tiền đã về :popo_big_smile:

Attachments

15.8 KB · Views: 77
giờ còn pay đều không bác ơi, rút momo từ 30/03 chưa về :popo_beat_brick:
mình rút từ ngày 20 còn chưa thấy đây, đáng buồn :popo_beat_brick: :popo_beat_brick: :popo_beat_brick:

2 ngày trước thẻ cào thì 20k mình được pay rồi, còn thẻ 50k vẫn chưa pay

Attachments

6.8 KB · Views: 72
nay rút thử thẻ cào 50k thấy thông báo bảo trì tạm thời không rút được :popo_beat_brick: :popo_beat_brick: :popo_beat_brick:
scam thì chắc không đâu vì admin bán like mình thấy lâu năm rồi nhưng mà 2-3 tuần mới pay thì không có động lực làm, riêng để acc lên 100k thì cũng hơn 1 tháng rồi :popo_ah: :(

scam thì chắc không đâu vì admin bán like mình thấy lâu năm rồi nhưng mà 2-3 tuần mới pay thì không có động lực làm, riêng để acc lên 100k thì cũng hơn 1 tháng rồi :popo_ah: :(
2 3 tuần mới pay lâu quá, bác hỏi admin xem có thông tin gì ko, e hỏi admin chẳng thấy rep lần nào

2 3 tuần mới pay lâu quá, bác hỏi admin xem có thông tin gì ko, e hỏi admin chẳng thấy rep lần nào
Từ khi update giao diện mình nhắn qua zalo đọc xong cũng không trả lời luôn

Mình 26/3 tới giờ chưa pay. nãn chả muốn làm. Làm đã lâu, mà đến khi có tiền đợi pay còn lâu hơn.
mình rút 6 acc từ lần pay cuối tới giờ đây :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back