Help Mới phát hiện site click 50đ của VN , uy tín trả tiền min 10k :D

newbie217

Newbie
Reactions
8
MR
0.001
Thực chất là web mua like Facebook , các bạn vào đăng ký tài khoản rồi bấm like thôi , mỗi lần like được 50đ . đủ 10k thì có thể rút tiền bằng card đt , nhiều hơn thì rút về bank​
http://kiemtienfb.com/

Hình như giới hạn 200 click đó bác , vì nghe nói like nhiều quá fb sẽ block chức năng like mất 1 ngày

Hình như giới hạn 200 click đó bác , vì nghe nói like nhiều quá fb sẽ block chức năng like mất 1 ngày
khóa fb new thôi, fb nào bị khóa 1 lần rồi thì giới hạn sẽ đc tăng lên, cứ mỗi lần nó khóa là mỗi lần dc tăng, nếu bạn dùng nick thật đi like thì cứ yên tâm, để cho fb nó khóa, xong sau sẽ dc like nhiều hơn

uh , site này nó yêu cầu fb thật đó bác , mỗi tài khoản chỉ liên kết dc 1 nick fb thật , và nic phải live mới rút dc tiền . kiểu tránh clone nick ảo like ảo cho khách
em hôm qua rút dc cái thẻ 10k rồi . giờ thử cày đủ 100k rút bank xem thế nào
web này kiểu nó mua like của mình 50đ/like rồi bán cho người ta giá cao hơn , có lãi nên chắc uy tín duy trì dc :D

uh , site này nó yêu cầu fb thật đó bác , mỗi tài khoản chỉ liên kết dc 1 nick fb thật , và nic phải live mới rút dc tiền . kiểu tránh clone nick ảo like ảo cho khách
em hôm qua rút dc cái thẻ 10k rồi . giờ thử cày đủ 100k rút bank xem thế nào
web này kiểu nó mua like của mình 50đ/like rồi bán cho người ta giá cao hơn , có lãi nên chắc uy tín duy trì dc :D
Like ảnh hay like fanpage vậy b? Chỉ like thôi hả? Có cmt, follow hay share gì ko?

chỉ like thôi b ah , like bài thôi nên ko ảnh hưởng gì đến fb mình
chứ share follow cmt gì xong bị spam nhiều lắm phiền :(

Test thử thì thấy có lên tiền thật, chưa biết rút được không, nhưng có vài cái link mình bấm like xong thì không nhận đc tiền, có vài link bị lỗi, có vài link không có nút like. Tất cả các link hỏng đấy không có cách nào xóa và mỗi ngày lại đầy lên, ko biết có chỗ chứa cho các link ngon mới không.

À tình hình là admin của trang làm ăn tốt, sau 1 tuần lễ click thì cũng đã rút đc 10k, đặt lệnh rút tối 5/6 thì đến trưa 6/6 đã có thẻ. Ae chiến nào, làm như chăm click thì sẽ ra nhiều hơn hay sao á, vừa mới trong buổi sáng đã click đc 7k rồi. À trang này làm trên PC thì ngon hơn, đt hay bị lỗi.

URL][IMG]

À tình hình là admin của trang làm ăn tốt, sau 1 tuần lễ click thì cũng đã rút đc 10k, đặt lệnh rút tối 5/6 thì đến trưa 6/6 đã có thẻ. Ae chiến nào, làm như chăm click thì sẽ ra nhiều hơn hay sao á, vừa mới trong buổi sáng đã click đc 7k rồi. À trang này làm trên PC thì ngon hơn, đt hay bị lỗi.

URL][IMG]
hẳn 1 tuần cơ à bác =))

hẳn 1 tuần cơ à bác =))
Uh chắc mới đk nên nó chậm, mỗi ngày click tầm 5p thôi, nhưng từ hôm 5/6 đến trưa giờ hơn 8k vnd rồi. Ai rảnh tạo cả đống acc face thì ngon hơn rõ captcha nhiều. Chỉ hi vọng có người đăng kí dịch vụ này để tăng like bài viết, lúc đó thì cả mình và admin đều có tiền cafe

không tạo cả đống acc face được đâu bác , mỗi tài khoản lúc đăng ký nó bắt link luôn acc fb vào rồi , và chỉ được xài 1 acc fb thôi bác , và nếu acc face die cũng ko rút được tiền. nó ngăn chặn tình trạng xài nick ảo ấy

Test thử thì thấy có lên tiền thật, chưa biết rút được không, nhưng có vài cái link mình bấm like xong thì không nhận đc tiền, có vài link bị lỗi, có vài link không có nút like. Tất cả các link hỏng đấy không có cách nào xóa và mỗi ngày lại đầy lên, ko biết có chỗ chứa cho các link ngon mới không.

Ad đã fix lỗi rồi

Sao trông cứ như clone vào nâng bi @@! , chả biết rút đc ko làm thử cái autoclick 1 lúc thấy hết cmn nhiệm vụ rồi 5k1 vnd . 4k9 còn lại chắc đến mùa quýt nó mới có nhiệm vụ cho :D

có thể chiến được nhiều mà.mình đang chiến coin lên cũng không ham.1 thiết bị có thể đăng nhập được hàng tá acc FB chứ không phải vài cái nhé.

Mang clone vào quảng bá website nâng bi kìa :')))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom