Mọi người xem pixprofit như thế này có phải là bị điên không?

Status
Not open for further replies.

gameplayer

Hero
Reactions
854
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook

Mọi người xem, em mới chơi pix được khoảng 3 ngày rồi, 1 acc con đánh 399 sai 4, mà pri lên tới 6. Trong khi 1 acc con kia thì đánh 434 đúng 426 tức là sai 7 mà pri vẫn là 0. Nản thằng pix này thật, tính toán linh tinh, mà mọi người cho hỏi, nếu pri = 9 hoặc 10 thì có bị ban acc không, mà hình như ban acc là bị trừ tiền...kiếm mấy ngày mới đc 2$, bị trừ nữa thì bỏ công xuống biển rồi.
Support cho em với nha mọi người!!!

Cái này tớ cũng bị vậy đấy? đánh chung cùng acc mà ko bit 1 acc sao giữ nguyên ,1 acc cứ lên xuống pri miết :(

bình thường thôi bạn à, mình đánh ko sai code nào còn pri 7 nè!!! acc nào trên 7 nếu ko kéo xuống được thì nên dismiss nó đi, tránh để bị ban acc :D
cũng là new bie chỉ biết vậy thôi :D

Bình thường thôi, ko cần làm quá :binhsua41:

Bình thường thôi, ko cần làm quá :binhsua41:
Sợ bị ban acc rồi trừ tiền gì đó sếp à, lên pri mấy thì bị ban sếp biết chỉ em với...mà em đánh đêm, pri mấy thì thấy cap vẫn ra đều lắm...

Chẳng hiểu ý bạn này là gì, ý bạn là 100% đúng phải cho tôi Pri 0-1 hả???. Nó ko thích cho đấy làm gì nó nào :"> . Bạn nói mới chơi có 3 ngày thì bạn phải xem 1 số bài viết về vấn đề này nhé, ko chưa gì nói nó điên nó điên thật đấy ;)

đúng rồi đấy
tôi sai có 4 pix mà nó còn cho lên 6
:))
dạo này nó bị sao ấy

cái này là chuyện thường tình rồi hôm qua vừa test 4 acc đánh sai te tua ra mà về sau nó làm cho 1 phat 3 acc pri0 1 acc pri 7 potay ( đi buôn có lãi :)) )

Mình k hiểu tại sao acc pri 0 lại bán có giá, cá nhân mình thấy acc mới lập pri 4 đánh tầm 11 12h đêm, cap vẫn ra đều mà, tội gì đi mua mất thêm tiền nhỉ, qui ra cap 1000 cap đánh cả tiếng chứ ít gì...

ôi dào, thích thì nó cho 0, ghét thì nó trù dập 789 là bình thường.:binhsua95:

Mình k hiểu tại sao acc pri 0 lại bán có giá, cá nhân mình thấy acc mới lập pri 4 đánh tầm 11 12h đêm, cap vẫn ra đều mà, tội gì đi mua mất thêm tiền nhỉ, qui ra cap 1000 cap đánh cả tiếng chứ ít gì...
Vấn đề là có người ko làm đêm được nên họ phải mua id để gõ tranh thủ ngày thôi. Mà bạn này hỏi vấn đề chính thì đã có 1 số giải đáp rồi. Lan man sang chuyện gì nữa đây ;)

Người nào không thức đêm được thì có nhu cầu mua pri0 thôi,còn bạn không cần thì thôi.Mình trước đây cũng thức khuya nè(làm qlink),thức đến hơn 2h sáng,nhưng làm suốt trong 2 tháng liền thấy càng ngày càng mệt với lại qlink điên còn hơn pix nữa nên chuyển sang pix để làm sáng nè.Mình thấy pix là nhất rồi

Sợ bị ban acc rồi trừ tiền gì đó sếp à, lên pri mấy thì bị ban sếp biết chỉ em với...mà em đánh đêm, pri mấy thì thấy cap vẫn ra đều lắm...
Chưa bao giờ bị bann bất cứ acc nào hết, ý tui nói là ko phải cứ đúng là nó về pri 0, hoặc là hên xui hoặc là gì đó.... chủ topic à :binhsua117:

Đúng 100% trên pix chưa hẳn là đúng hoàn toàn. Vì khi mã 2 từ bác đánh 1 từ pix vẫn tính đúng, 1 mã quá khó nhìn đánh đúng trên 90% mã đó, pix vẫn tính đúng, error, dont see pix vẫn tính đúng, đánh không phân biệt hoa thường pix vẫn tính đúng. Đó là 1 số lý do gõ 100% vẫn pri 7 8 các bác ah.

chuyện thường phố huyện:)) mà mình chả bao giờ xiu như thế:)test xong toàn về 0:))

Chẳng hiểu ý bạn này là gì, ý bạn là 100% đúng phải cho tôi Pri 0-1 hả???. Nó ko thích cho đấy làm gì nó nào :"> . Bạn nói mới chơi có 3 ngày thì bạn phải xem 1 số bài viết về vấn đề này nhé, ko chưa gì nói nó điên nó điên thật đấy ;)
nó điên thật đó cậu à =)) !
nó điên là bình thường , nó ko điên mà bình thương lúc đó mới sợ !
còn cái sai mấy code ma tăng pri , sai it mà pri 0 thì có lâu rồi bạn =))
bình thường như 1+1 = 2 đó mà =))

11h,12h nó load nhưng ko nhanh tầm 1,2h thì mới nhanh. Nhiều người ngũ sớm đâu fai ai cũg thức tới giờ đó đc,ma bạn thử thức test vài đêm dến sáng xem bán 1 id 0,5 có mắc ko :binhsua28:

chiện bt rồi
với pix pri 9 hết đát rồi, lấy đâu ra 10?
10 là xuống mồ (banned) rối đéy :))

xảy ra như cơm bữa ấy mà !
Có acc nào lập hồi trước thì đưa ra mà gõ , chứ dạo này lập nick xong tét vất vả quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,045
173,123
Latest member
caulacbovodich

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week