Mọi người thik ôtô bớt hót theo dạng nào

Mọi người thik ôtô theo dạng nào?

• Total voters
    114
Status
Not open for further replies.
thấy yahoo bác mít bật suốt đêm :m014: chăm lo project hay treo máy đi ngủ thế :m009:

đợi mãi mà chả thấy động tĩnh gì :D
mong chờ từng ngày thì càng thấy lâu =))

Hiện giờ tool đã finish rồi, nhưng mình cần thêm thời gian để test cũng như bẫy lỗi
Nếu không có vấn đề gì thì chủ nhật này mình public bản beta để mọi người cùng test
Đây là demo của em nó: http://namit.info/AutoBuxhost.rar <~ quay gần xong cái clip với phát hiện lỗi trong cách tính ads, fix mất 3s nhưng lười ko quay lại clip mới :p

sắp xong rồi ,tối wa thấy treo nick làm được 80% :)

hjk, version đầu tiên vẫn nhập captcha tay, còn đoạn code nhận dạng captcha của mình có chút mỗi vì cái stream nó trả về kèm luôn mấy ký tự đặc biệt như

nên chưa bik sao lưu và xử lý thế nào, bùn ghê

P/S: Thời gian rỗi mỗi ngày của mình ko nhiều, chỉ code đc 1-2h/ngày thôi nên tiến độ có hơi chậm, mọi người ráng chờ thêm nhé :)

Hiện giờ tool đã finish rồi, nhưng mình cần thêm thời gian để test cũng như bẫy lỗi
Nếu không có vấn đề gì thì chủ nhật này mình public bản beta để mọi người cùng test
Đây là demo của em nó: http://namit.info/AutoBuxhost.rar <~ quay gần xong cái clip với phát hiện lỗi trong cách tính ads, fix mất 3s nhưng lười ko quay lại clip mới :p

hjk, version đầu tiên vẫn nhập captcha tay, còn đoạn code nhận dạng captcha của mình có chút mỗi vì cái stream nó trả về kèm luôn mấy ký tự đặc biệt như

P/S: Thời gian rỗi mỗi ngày của mình ko nhiều, chỉ code đc 1-2h/ngày thôi nên tiến độ có hơi chậm, mọi người ráng chờ thêm nhé :)

trả về kèm luôn mấy ký tự đặc biệt như

là gần xong rồi còn j.
đến đây rồi sao mà còn mắc cái dễ thế.

trả về kèm luôn mấy ký tự đặc biệt như

là gần xong rồi còn j.
đến đây rồi sao mà còn mắc cái dễ thế.

dễ thế nạo vậy? cho mình cái gợi ý xem nào :p

xóa mấy cái \r \n,
dùng regexp hoặc string replace,
phần còn lại sẽ là kết quả.

vd: = python nhé
re.sub('\s+','', ocrcode)
hoặc:
ocrcode.replace('\n','').replace('\r','').replace(' ','')

Last edited by a moderator:
xóa mấy cái \r \n,
dùng regexp hoặc string replace,
phần còn lại sẽ là kết quả.

vd: = python nhé
re.sub('\s+','', ocrcode)
hoặc:
ocrcode.replace('\n','').replace('\r','').replace(' ','')

dùng nó để nhận dạng captcha mà biến đổi nó thế thì nhận dạng còn chính xác nữa đâu :(
Đang tìm hướng giải quyết khác :D

Captcha là image mà em get stream kểu gì lại ra được

vậy em? pro thế :D
good quá :D
Me too . :D

thui cho em xin ... các bác đừng hất chén cơm chung chứ ... kiểu này ban het ca lu
mà có thì xài với ;)

Captcha là image mà em get stream kểu gì lại ra được

vậy em? pro thế :D

phải save lại làm data để lần sau get tiếp sẽ lôi cái data đó lên check chứ anh :(
chuyển sang string gòy save xuống nên nó thế :((

---------- Post added at 06:24 PM ---------- Previous post was at 06:23 PM ----------

thui cho em xin ... các bác đừng hất chén cơm chung chứ ... kiểu này ban het ca lu
mà có thì xài với ;)

Nếu ko thik thì cứ vote đi, minh đảm bảo ko share :)

namit2507 said:
phải save lại làm data để lần sau get tiếp sẽ lôi cái data đó lên check chứ anh :(
chuyển sang string gòy save xuống nên nó thế :((
Ờ, chuyển image thành "string" rồi lưu xuống, lần sau lấy lên đối chiếu "string" cũ với "string" mới get về. Ý tưởng táo bạo, chưa bao giờ thấy ai pass captcha bằng cách táo bạo như thế :D. Chờ tin tốt

Ờ, chuyển image thành "string" rồi lưu xuống, lần sau lấy lên đối chiếu "string" cũ với "string" mới get về. Ý tưởng táo bạo, chưa bao giờ thấy ai pass captcha bằng cách táo bạo như thế :D. Chờ tin tốt

vì lượng captcha hữu hạn mới so trùng chứ :p
vô hạn thì cách này thành vô vọng gòy =))

Nếu chỉ có vậy thì muôn đời không pass được :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,478
171,519
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week