Ask Mọi người nghĩ thế nào về hành động sell acc CF hàng loạt,...

cái vấn đề không phải sell hay không mà là các thánh pro quá. nhiều thánh pm chia sẽ cách chiến thì bảo rằng sợ nát site mà lại đi sell acc rầm rầm. Việt nam *** có tinh thần chia sẽ, tớ nói vậy tớ biết sẽ có đứa trong đây hiểu.

- - - Updated - - -

sẵn tiện. nếu bạn nào muốn hợp tác chia sẽ kinh nghiệm chơi thằng này thì pm tớ nhé......

Chia sẽ em với bác :binhsua166:

cái vấn đề không phải sell hay không mà là các thánh pro quá. nhiều thánh pm chia sẽ cách chiến thì bảo rằng sợ nát site mà lại đi sell acc rầm rầm. Việt nam *** có tinh thần chia sẽ, tớ nói vậy tớ biết sẽ có đứa trong đây hiểu.

- - - Updated - - -

sẵn tiện. nếu bạn nào muốn hợp tác chia sẽ kinh nghiệm chơi thằng này thì pm tớ nhé......
nói như phim,share cho ai thì củng có giới hạn tránh tình trjang quá nhiều người ăn sẽ nát. Cậu nên coi lại cậu ra sao đi nhé rồi mới nói dân VN nhé,chưa gì đã bảo người ta chỉ này chỉ nọ,nói giỏi thì ai hỏi gì thì chỉ đi. được cái miệng nói là giỏi.

mỗi người có cách kiếm tiền khác nhau mà .Ông cấm mấy đứa sell acc sao ko nhìn lại ông đi , đừng cheat nữa , chơi traffic thực cho nó có tầm nhìn , đừng vì cái lợi trước mắt mà affliate nó ghét vn , giỏi làm đi :-??
Xin lỗi là tôi cũng đang làm náz... Xin lỗi là tôi lúc nào cũng có những lượng khách truy cập thật, làm survey thật náz... hixx. Còn cheat á ??? thằng nào ở đây ko cheat ??? cả cái MMO này thằng nào ko cheat ???

- - - Updated - - -

Tuyên bố nghỉ..................................................... Thằng nào muốn làm ntn, cách ra sao, sell như thế nào, Mặc kệ nó. Đóng topic................. Mất đoàn kết,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom