Ask Mọi người nghĩ thế nào về hành động sell acc CF hàng loạt,...

LeeYoungDK

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mọi người nghĩ thế nào về hành động sell acc CF hàng loạt,... Ai ai cũng đều biết CF khó khăn ntn, banned acc ra sao, Kyle còn nói ghét dân VN mình,... Kiếm tiền đã khó,... Cố mà giữ cho nhau, lại con mang acc ra sell, rồi là tuyển ref...! Rồi tương lai của các cheater CF sẽ đi về đâu. Chỉ vì cái lợi trước mắt.... Sell acc kiếm tiền,... Thử hỏi mọi người... Cái việc sell acc sll, sell acc đại trà----> thi nhau đâm đầu vào CF-----> AE sẽ ra sao đây.???? Dự là sẽ có tin chẳng lành cho các Cheatter CF... Và còn ảnh hưởng ko nhỏ tới các hình thức MMO khác................ Hãy mở ra 1 cuộc cách mạng. Anti Sell Acc....! Ai vote tôi. cùng Uppp náz.

nghe có mùi 1cheater :))
kệ thôi.. ai tài giói thì chén.
hoa thơm mỗi ng hưởng 1 tí
hết!

Đúng rồi cậu... Quan điểm tớ vậy đó... Nhìn chúng đó đi sell mà sốt hết ruột :( Đã thế lại còn sell sll sale nữa chứ éc éc....

Đúng rồi cậu... Quan điểm tớ vậy đó... Nhìn chúng đó đi sell mà sốt hết ruột :( Đã thế lại còn sell sll sale nữa chứ éc éc....
Máy tính nhà nó thì nó xài . nó làm gì kệ nó liên quan gì đến ông . Ông có phản đối thì củng chã cấm dc

Last edited by a moderator:
Sao lại ko liên quan chứ... nhìn trực diện thì nó ko liên quan đấy... 1 Tầm nhìn xa... cả đống dính hết....! Mà tôi cũng chỉ thấy khó hiểu ko biết những ng đấy nghĩ gì nên tui làm cái TP này thui... Chứ ai biểu tình, hay là chửi tôi, hay là có những comments tương tự như bạn tôi cũng ko quan tâm mà...

cần 1 khóa học bí quyết tư duy cho bạn ấy :binhsua50:

trong MMO tiền ko thuộc về riêng ai nó là lá mọc trên cây. Ai gà thì ngồi đợi nó rụng (newbie), ai tầm tầm thì biết nhảy lên mà vơ những cái lá thấp (member) , ai giỏi thì biết bắc ghế lên vặt thêm những cái lá cao hơn (pro) , còn đặc biệt là thông minh nhất nhưng có nguy cơ làm cây trụi lá là những anh chàng trèo hẳn lên cây rồi vặt sạch những gì anh ta có thể vặt (cheater).

Chắc chắn rằng ko ai có thể lôi anh ta xuống trừ khi cái cây kia trụi lá, topic dạng này ko nên lập vì nó chẳng có tác dụng gì.

trong MMO tiền ko thuộc về riêng ai nó là lá mọc trên cây. Ai gà thì ngồi đợi nó rụng (newbie), ai tầm tầm thì biết nhảy lên mà vơ những cái lá thấp (member) , ai giỏi thì biết bắc ghế lên vặt thêm những cái lá cao hơn (pro) , còn đặc biệt là thông minh nhất nhưng có nguy cơ làm cây trụi lá là những anh chàng trèo hẳn lên cây rồi vặt sạch những gì anh ta có thể vặt (cheater).

Chắc chắn rằng ko ai có thể lôi anh ta xuống trừ khi cái cây kia trụi lá, topic dạng này ko nên lập vì nó chẳng có tác dụng gì.

Sẽ có nhiều comments và nhiều nội dung khác nhau. Cảm ơn bạn đã cho cái cm đó... cũng hay và ý nghĩa...! Biết là nó sẽ ko có tác dụng gì. Mà vẫn lập để ít ai đó nhận ra...

Sẽ có nhiều comments và nhiều nội dung khác nhau. Cảm ơn bạn đã cho cái cm đó... cũng hay và ý nghĩa...! Biết là nó sẽ ko có tác dụng gì. Mà vẫn lập để ít ai đó nhận ra...
Hỏi thớt 1 câu , Gặp thằng sell gì đó ngoài đời thớt sẽ làm gì :binhsua166: dám dạy đời nó ko

Hỏi thớt 1 câu , Gặp nó ngoài đời thớt sẽ làm gì :binhsua166:

Tớ chẳng làm gì cả :) Vì tớ là gì của nó đâu ??? Tớ chỉ muốn nói rằng... Đừng vì cái lợi trước mắt... mà làm ảnh hưởng đến nhiều cái về sau.... Cậu hiểu ý tớ ko?? chứ tớ chẳng có ý nào khác cả...! :(

Tớ chẳng làm gì cả :) Vì tớ là gì của nó đâu ??? Tớ chỉ muốn nói rằng... Đừng vì cái lợi trước mắt... mà làm ảnh hưởng đến nhiều cái về sau.... Cậu hiểu ý tớ ko?? chứ tớ chẳng có ý nào khác cả...! :(
Thế nó bán xong rồi nát hết ko làm dc tức là cách làm của nó kiếm nhiều tiền hơn bạn rồi .

Thế nó bán xong rồi nát hết ko làm dc tức là cách làm của nó kiếm nhiều tiền hơn bạn rồi .
OH Cách của cậu hay đấy.... thế cùng nhau reg sell náz... share skill

cách reg thì không khó , mới biết được thôi , reg 5 phút approved, nhưng nên nhớ, chơi đc nó không phải dễ, và cái gì cũng có giới hạn của nó , ai thích sell cứ sell , ko ai cấm được, và mấy ng sell nên nhớ, sell 5$ 1 acc 100 người mua 500$ có đáng so với những gì làm đc ko :)) ỉm thì ăn đc gấp 10. ko ỉm ăn 1 rồi die . vậy thôi
Mình cũng chơi clean và site khác nữa . ngon hơn clean, còn các bạn thích nát thì cứ nát , mình vẫn sống =))

EDIT phát : do không ăn đc nên các seller mang tình thần phá hoại :m146:

cách reg thì không khó , mới biết được thôi , reg 5 phút approved, nhưng nên nhớ, chơi đc nó không phải dễ, và cái gì cũng có giới hạn của nó , ai thích sell cứ sell , ko ai cấm được, và mấy ng sell nên nhớ, sell 5$ 1 acc 100 người mua 500$ có đáng so với những gì làm đc ko :)) ỉm thì ăn đc gấp 10. ko ỉm ăn 1 rồi die . vậy thôi
Mình cũng chơi clean và site khác nữa . ngon hơn clean, còn các bạn thích nát thì cứ nát , mình vẫn sống =))

vãi các thánh sell. được câu cuối là đúng

vãi các thánh sell. được câu cuối là đúng

móa bị banned cái acc master mà sell um tỏi lên còn gì :m146:

Comments mang tính chất xây dựng... Nếu tớ là Shin :) tớ thêm cậu cái sao nữa :))

móa bị banned cái acc master mà sell um tỏi lên còn gì :m146:
trời ạc đó thì cần gì.chủ yếu cần tiền chứ cần ạc làm gì.mấy ạc khác vẫn pay đều nhá. :binhsua49:

Sell acc thì nó được lợi gì không vậy? mình newbie không hiểu rõ cái này :(

mỗi người có cách kiếm tiền khác nhau mà .Ông cấm mấy đứa sell acc sao ko nhìn lại ông đi , đừng cheat nữa , chơi traffic thực cho nó có tầm nhìn , đừng vì cái lợi trước mắt mà affliate nó ghét vn , giỏi làm đi :-??

cái vấn đề không phải sell hay không mà là các thánh pro quá. nhiều thánh pm chia sẽ cách chiến thì bảo rằng sợ nát site mà lại đi sell acc rầm rầm. Việt nam *** có tinh thần chia sẽ, tớ nói vậy tớ biết sẽ có đứa trong đây hiểu.

- - - Updated - - -

sẵn tiện. nếu bạn nào muốn hợp tác chia sẽ kinh nghiệm chơi thằng này thì pm tớ nhé......

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom