• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Mọi người làm đơn lên C50

httn

Senior
Reactions
164
MR
0.108
thế tại sao mấy vụ nt lừa trúng thưởng vẩn bị túm đó ! Ae bị scam tập hợp ! cùng nhau chi it money co CA se dt thôi . :) cung gần cả trăm chai ! ae tiếc vài chục làm gì ? sẳn túm dc thằng scam luôn :)

TuanYTB

Banned
Reactions
156
MR
0.000
Chat with me via Skype
Sau khi thấy mình post bài trên này , scam đã pm riêng mình xin mình rf tiền cho nó , có nên rf không hay tiếp tục dùng tiền đó ủng hộ AE mmo trong chiến dịch báo cho C50 nhỉ :)

kakayamaha

Junior
Reactions
27
MR
0.000
Vừa thu Paypal của bạn, rất điểm đạm và rõ ràng. Vụ án này nên làm tới cho nó sáng đi, scam nơi đâu cũng có ,tìm, dìm và diệt tận ổ đi bạn :)
3k sao klo qua trung gian

e cũng bị 6tr. bây giờ trình báo sao a hướng đẫn e đi. đang chạy lên cục phòng chống tội phạm công nghệ thông tin nè. mà nếu kiện chung thì c.a dễ làm việc hơn.
em liên lạc trực tiếp fb a để cho a proof nhé , nếu được a sẽ giúp e lấy lại toàn bộ số tiền :) inbox cho a facebook nhé

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
Sau khi thấy mình post bài trên này , scam đã pm riêng mình xin mình rf tiền cho nó , có nên rf không hay tiếp tục dùng tiền đó ủng hộ AE mmo trong chiến dịch báo cho C50 nhỉ :)
Bạn nên tiếp tục truy tố đi, đừng bỏ cuộc nhé...

Tiền thì phải trả, nhưng gian lận thì vẫn phải chiến đấu.

phuong

Senior
Reactions
582
MR
0.000
Nói chung là rảnh và chém vãi. Nạp đơn rồi thì sao, thế là CA gọi lên trình bày, hẹn gặp, nói chi tiết, viết tường trình. Xong rồi lâu lâu họ alo là mình phải tới gặp. Nói thiệt chỉ có như thớt bị 60tr thì okie làm, còn mấy bác 10-20$ thì thôi xem như cho nó cho rồi. Để thời gian rảnh đó mà tìm lại 20$ đã mất.
Ý kiến cá nhân thôi, cậu thớt bị scam thì tổng hợp 1 cái đơn gửi, chứ ai cũng gửi thành ra 1 vụ mà mấy chục đơn, ai xử lý cho nổi:)

wapvietnam

Junior
Reactions
145
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

hylam

Banned
Reactions
10
MR
0.000
Thường những cái thớt này lập ra để vào chém gió xả stress là chính, và những người lập thớt thì thường k có khả năng làm đến nơi đến chốn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,885
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week