Ask Mọi người dùng ip gì để nuôi Paypal business số lượng lớn vậy ạ?

Pp ko kén ip, nuôi bằng cái gì cũng dc, từ ip nhà, sock share vpn. Quan trọng nhất là ko trùng info, mỗi con 1 máy, riêng cookie, ko log 2 con cùng ip

bạn nên có nhiều dt mà nuôi nhé , giờ họ ưu ái smart phone

Pp ko kén ip, nuôi bằng cái gì cũng dc, từ ip nhà, sock share vpn. Quan trọng nhất là ko trùng info, mỗi con 1 máy, riêng cookie, ko log 2 con cùng ip
E giờ reg mới mà dùng sock các thứ là nó không cho vào luôn b ạ, nó cho dùng mỗi cái residental ip thôi ấy

Cảm ơn bác, nhưng mà về phần IP thì dùng IP gì để nuôi ổn bác nhỉ. IP 4G có được không bác?
dc , nen rieng ra la tot nhat

Vâng bác, để em thử xem tại em thấy thay IP nhiều nó lại không cho vào nick luôn 😢 toàn báo là chúng tôi không thể xác nhận đó là bạn
Thay ip thoải mái, nhưng phải có cookie, dùng máy ảo mỗi máy 1 con, hoặc nhiều trình duyệt, hoặc mấy tool multilogin, gologin, incogtion

Thay ip thoải mái, nhưng phải có cookie, dùng máy ảo mỗi máy 1 con, hoặc nhiều trình duyệt, hoặc mấy tool multilogin, gologin, incogtion
cho em hỏi là bác nuôi cookie kiểu gì vậy ạ, lúc reg em log vào rồi đi ngó loanh quanh xong out ra. Đến khi vào nó lại báo không xác nhận được tiếp. Em thì reg tài khoản business, không biết bác dùng loại tài khoản gì vậy ạ

cho em hỏi là bác nuôi cookie kiểu gì vậy ạ, lúc reg em log vào rồi đi ngó loanh quanh xong out ra. Đến khi vào nó lại báo không xác nhận được tiếp. Em thì reg tài khoản business, không biết bác dùng loại tài khoản gì vậy ạ
Tôi chỉ bị ko cho log vào khi bật authy thôi, còn đâu thì cứ 1 máy 1 con pp hoặc 1 con riêng trong incogtion là chạy ầm ầm. Từ xưa đến nay pp vẫn chỉ cần khác ip giữ cookie là ngon hết

Tôi chỉ bị ko cho log vào khi bật authy thôi, còn đâu thì cứ 1 máy 1 con pp hoặc 1 con riêng trong incogtion là chạy ầm ầm. Từ xưa đến nay pp vẫn chỉ cần khác ip giữ cookie là ngon hết
Tốt nhất vẫn là 1 PP _ 1 máy ảo nhỉ.

Cảm ơn chia sẻ của bác, tuy nhiên thì bác cho e hỏi là bác dùng tk personal hay business vậy?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom