Mọi người có vào được Skrill.com không?

Bác contact ở phần nào vậy ạ, tài khoản nâng cấp VIP mới đc?

Mình là tk VIP thì mình contact VIP cho nhanh thôi c :D

Tội gì contact thường, rep lâu :D

Tiếng anh mình kém quá bạn nào gửi mail cho nó rồi cho mình xin nội dung đoạn email gửi cho nó với
Thanks

Dear Support,

I have been unable to access your website for the last few days. I heard that you currently have some technical issues causing this. Here is my IP: xxxxxx. Please make sure I can access my account.

Regards,
ky ten

vãi thật, bọn con nít ở nhà nó làm gì mà để reset modem , giờ đổi ip rồi, giờ làm sao ta, contact tiếp hả, haiz

Gửi mail contact không biết đến bao giờ nhỉ :( . KHông biết hôm nay bọn nó có làm việc không nữa

Chán vãi IP đổi lại ko vào được, mà ngày nào mình cũng phải xài, chắc suốt ngày contact mất, nản thật. Cổng thanh toán éo gì down gần 7 ngày thì còn làm ăn gì nữa

Cứ tình hình này tết này lại đói! chán quá,kiếm được đồng tiền lòi mắt mà còn ko lấy về được.

Cứ tình hình này tết này lại đói! chán quá,kiếm được đồng tiền lòi mắt mà còn ko lấy về được.

sao ko lấy về đc. Nếu thực sự cần thì cứ email cái IP cho nó rồi tha hồ mà vào

Chán vãi IP đổi lại ko vào được, mà ngày nào mình cũng phải xài, chắc suốt ngày contact mất, nản thật. Cổng thanh toán éo gì down gần 7 ngày thì còn làm ăn gì nữa
Anh nhiều tiền mua hẳn con vps mỹ vô thoải mái

Anh nhiều tiền mua hẳn con vps mỹ vô thoải mái

VPS thì ko thành vấn đề chỉ sợ login IP khác nó lock nick hoặc có chuyện thôi. Bực mình thật đấy

Anh em nào giỏi tiếng anh viết 1 email mẫu cho nó yêu cầu khắc phục tình trạng này cho khách hàng Việt Nam, sau đó puclic nội dung email lên để mỗi người copy gửi support skrill kèm ID skrill để gây áp lực xem sao, em nghĩ nhiều nguoi cùng gửi sẽ hay hơn

sao ko lấy về đc. Nếu thực sự cần thì cứ email cái IP cho nó rồi tha hồ mà vào
Cứ thỉnh thoảng đổi IP lại phải làm lại từ đầu dến phát nản với nó

Công nhận là nó cho phép vào được vài hôm vui vẽ tí tỡn bổng nhiên bị tắt mordem, điện lực tới sửa điện ... rồi phải email xin xõ tiếp, :cool:

:mad: down éo gì lâu thế, có tiền mà éo dám vào, Fake ip cũng sợ, contact hoài, lâu lâu modem nó nháy rs cho phát, éo dùng nữa bực mình. :(

Vẫn chưa ai vào được ak , cuối năm đang cần tiền mà ko vào được sao mà sell đây , vốn liêg bỏ hết trong đó , hix

Vẫn chưa ai vào được ak , cuối năm đang cần tiền mà ko vào được sao mà sell đây , vốn liêg bỏ hết trong đó , hix
support cho skrill đưa cho nó cái địa chỉ ip ( ip chịu khó bảo quản đừng để reset mordem ngoài ý muốn) nó sẽ cho đăng nhập bằng ip đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,767
Latest member
CrypTJek
Back
Top Bottom