Mọi người có thể giúp mình ko?

phantuananh

Junior
Reactions
40
MR
5.141
Hiện mình đang thất nghiệp và đang cần có một ít tiền để trang trải cuộc suống
Ai có thể bày cách giúp mình kiếm khoảng 3-4$/1 ngày đc ko ạ.
(mình là mem mới tham gia.chưa rõ về mmo lắm. ai hướng dẫn mình với ạ)

gõ captcha ko có đễ nhìn đâu bạn à :D , vì nó thuê mình gõ chữ khó nhìn chứ giờ dễ nhìn thì ai trả tiền mình , nhưng mà làm từ từ quen thôi bạn à , mình cũng thế , mát khoảng 1 tuần là chiến ok :D

Upvote 0
nhiều người mới vào cứ nghĩ là nên gõ captcha trước , nhưng mấy ai trụ được, rất là nản nhé các newbie, vì đa phần sẽ nhận ra rằng mình gõ được nhiều thế mà sao được ít thế. Tâm lý muốn được tiền tươi ngay nhưng lại ko có để kích thích thì bỏ cuộc là điều nhanh chóng thôi. Nên mấy mem mới có ý định làm capt thì phải xác định là thời gian đầu mình làm mục đích ko phải là vì tiền mà là kinh nghiệm, cách xử lý ... khi đã quen rồi thì tự khắc kiếm ra tiền lúc nào ko hay thui :D:D

Upvote 0
Hiện mình đang thất nghiệp và đang cần có một ít tiền để trang trải cuộc suống
Ai có thể bày cách giúp mình kiếm khoảng 3-4$/1 ngày đc ko ạ.
(mình là mem mới tham gia.chưa rõ về mmo lắm. ai hướng dẫn mình với ạ)
MMONew365.com

Upvote 0
Free thì mình biết là PTP cũng ổn
Bạn dư thời gian mà có thể creat 50 hay 75 profile rồi treo máy, tầm đó chắc được khoảng 3-4$

Upvote 0
bạn có ước mơ gì ko,mình có món quà nhỏ coi như tiếp sức cho bạn vào con đường này tạm thời :)

Upvote 0
khoảng 2 hôm nữa mình sẽ cho ra lồ ebook mmo cho newbie nhé, cậu quan tâm thì pm yahoo: lamhoangtungceh. Thân
Không biết có theo dõi được không, nhưng nếu có thể thì send cho mình xin,
mình cũng muốn tìm hiểu về MMO
email: [email protected]
Thanks

Upvote 0
có nhiều cách làm mà ko cần vốn mà bạn, còn kiếm 3/4$ 1 ngày thì trên mmo này khối người chưa làm dc, mà cũng nhiều pro kiếm vài trăm $ ngày đó, nhưng bạn xác định cho mình làm gì trong mmo chứ vô định như thế ko dc, bạn đi hết các box xem cái nào làm dc rồi anh em mới biết đường giúp bạn
:)

Upvote 0
có nhiều cách làm mà ko cần vốn mà bạn, còn kiếm 3/4$ 1 ngày thì trên mmo này khối người chưa làm dc, mà cũng nhiều pro kiếm vài trăm $ ngày đó, nhưng bạn xác định cho mình làm gì trong mmo chứ vô định như thế ko dc, bạn đi hết các box xem cái nào làm dc rồi anh em mới biết đường giúp bạn
:)
tai minh chua biet nen can moi ng tu van giup do ban

Upvote 0
tai minh chua biet nen can moi ng tu van giup do ban
tromg này có nhiều thể loại, mà mỗi người biết 1 ít, nên bạn cứ đi 1 vòng forum xem làm dc gì, nếu bạn ngồi chờ ngươi ta tới giúp mà ko biết bạn muốn làm gì, chỉ nói 1 câu em muốn kiếm tiền thì botay rồi

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,162
172,212
Latest member
thuyah3740
Back
Top Bottom