Ask Mọi người cho mình xin nick của ai bán vps uy tín mới

marathon

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
tình hình con vps của mình die mấy hôm nay. đang tìm nick yahoo của mấy bác bán vps nhưa ko bít ai bán uy tín vps ít bị die chứ vài hôm die lần cũng nản.
ai bít thì cho mình xin cái nick. thanks! :binhsua19:

bão VPS mà cậu. Seller nào cũng gặp phải thôi. Đợi thêm 1 thời gian nữa đi cậu :)

bão VPS mà cậu. Seller nào cũng gặp phải thôi. Đợi thêm 1 thời gian nữa đi cậu :)
hix. tình hình khó khăn quá ko bít đến bao giờ mới có vps đây. em chơi site riêng nên ko viết bài hôm nào coi như hôm đấy site đóng cửa :(

Vào box trade mà mua, trong đó có mấy pro bán đấy, chân ướt chân ráo mà mình đã phải mua 1 con 15$ rồi

Vào box trade mà mua, trong đó có mấy pro bán đấy, chân ướt chân ráo mà mình đã phải mua 1 con 15$ rồi
bạn mua của ai vậy ???

---------- Post added at 12:06 AM ---------- Previous post was at 12:04 AM ----------

pm bác SharingTB xem ( nick yahoo là phannguyentb)
đã pm pác này với vài pác nữa nhưng đều cháy hàng :binhsua23:

đừng ham đồ rẻ nhé bạn, tiền mất tật mang

mình đang có con vps ngon đó, 15$ rdp/ 1 month, port 1gb, hdd 75gb, bandwitdh Unlimited, 24 gb ram,CPU AMD Zambezi8120(8cores x 3.1GHz), Windows Server 2008, upload letitbit 8 part 1 đều đều 35mb/s, rapidgator 40mb/s, despositfiles 700-1mb/s, hàng chính hãng đảm bảo live forever thuê pm inbox nhé, ko nhận sell vps đâu, ai muốn buy mình giúp thôi :D, ko đá gạch gì nhé :))

live forever ???? =)) =))

thank mọi người đã tìm đc một con. hàng xịn chính hãng.
Nhưng thật hay giả thì ko bít :)) nhưng cứ có cái tránh bão là tốt rồi

UP cho ai cần nè tham khảo, bão VPS , bây giờ VPS cũng chỉ còn loại giá khủng nên đầu tư luôn hàng xịn cho nó đáng tiền các bơi :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week