Ask Mọi Người cho em hỏi NETWORK nào vào dễ không ạ!

quanhanhk2

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hiện tại kênh em vừa được bật kiếm tiền hôm 25/1/2019, em muốn được vào network để đỡ chết hơn. Kênh em về game 1k2sub, 48h/10k view. Em muốn vào network nào dễ tý, uy tín, thanh toán nhanh được không ạ

Nói thật là vào net cũng chả giúp đc gì đâu bạn , mất oan tiền % cho chúng nó không , đến lúc có vấn đề chúng nó chẳng hỗ trợ cho như những gì chúng nó hứa hẹn đâu , mà chúng nó đá bạn cái một

giờ vào GA là tốt nhất rồi . kinh nghiệm bao lâu của mình đó , dây vào bọn net nhất là việt muốn ra cũng mệt mỏi lắm .

Tui làm bán content mấy năm nay cứ chơi thẳng với GA chẳng phải chia chát với thằng NET nào cả, chia lợi nhuận cho bọn nó đến lúc gặp chuyện nó sút mình ra như chó chứ giúp đc gì mình đâu

Nói thật là vào net cũng chả giúp đc gì đâu bạn , mất oan tiền % cho chúng nó không , đến lúc có vấn đề chúng nó chẳng hỗ trợ cho như những gì chúng nó hứa hẹn đâu , mà chúng nó đá bạn cái một

giờ vào GA là tốt nhất rồi . kinh nghiệm bao lâu của mình đó , dây vào bọn net nhất là việt muốn ra cũng mệt mỏi lắm .
vào GA có các nào đảm bảo GA k chết k bạn , chứ có bão là nó lăn ra chết sợ lắm , chết rồi kênh đó phải làm sao

vào GA có các nào đảm bảo GA k chết k bạn , chứ có bão là nó lăn ra chết sợ lắm , chết rồi kênh đó phải làm sao
đừng vi phạm rule của nó thì ko chết nha bạn, cứ làm đúng luật thì có vấn đề cứ email nó, nó sẽ giải quyết cho.

GA chỉ là cái ví giữ tiền thôi , chết là sợ chết kênh chứ GA liên quan gì , trừ cheat

đừng vi phạm rule của nó thì ko chết nha bạn, cứ làm đúng luật thì có vấn đề cứ email nó, nó sẽ giải quyết cho.
tui thấy cứ tới đợt bão là lăn ra chết ầm ầm , rule gì k biết, nó mà chết là cái kệnh cũng bị tắt $ , xem như vứt kênh đó

GA chỉ là cái ví giữ tiền thôi , chết là sợ chết kênh chứ GA liên quan gì , trừ cheat
chết GA cái kênh nó ko tắt $$ ah , có biết chơi youtube k vậy bạn

chết GA thì link đến GA khác liên quan gì ? , đã cheat thì bị nó tắt kêu ai ?
là sao , kênh đó kết nối với GA khác đc nữa ah ah , nhảm nhí

tháng tầm 3000$ thì nó sẽ cho bạn biết mùi ngay :))))
bữa có thằng mỗi tháng 6k8$ kìa =)) chết éo gì đâu. vi phạm rule thì chết thôi, chả có thằng nào đang kiếm tiền cho nó mà nó lại tắt cả =)) suy nghĩ cạn vl.

bữa có thằng mỗi tháng 6k8$ kìa =)) chết éo gì đâu. vi phạm rule thì chết thôi, chả có thằng nào đang kiếm tiền cho nó mà nó lại tắt cả =)) suy nghĩ cạn vl.
thằng nào , thăng nói mồm hả :)))

up lên đó , thằng nào nó chơi bẩn bó bơm ho mớ view hay nó cheat cho là chết , kêu ai , đi giải thích ai tin , đúng rule với đô , cái cần hỏi là cách nao để k chết GA , GA hostent tầm 1 năm là chết nên mới chó nhiều đứa nhận $ bằng cách hủy GA , đứa nào 6k

mình làm từ 2016 , giờ mới làm lại đăng lên mà view lẹt đẹt sub cũng chả có, ko biết tương tác mxh sao cho hiệu quả nữa, các bác có mình xin chút kinh nghiệm được ko ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom