Ask Mọi người ai chơi GA giúp em với

thằng nồn đó giống y thằng ngày xưa mình theo Offers, cứ tưởng tốt lắm, nhưng tốt éo tưởng dc,

code 500k nó bán 2 triệu, ờ mình cũng ok, biết chém rồi, lên mmo4me so giá, code HasOffers thì phải, nhưng vẫn mua vì còn nhờ nó dạy chiến offers mà, hào phóng tí coi như lấy chỗ quan hệ

đi ăn chơi thiếu tiền, vay mình 2 triệu, ok đưa luôn, xong ko trả

mượn chip i3 xong ỉm luôn

xong support dạy mình cheat offer dc vài hôm, sau hỏi cái gì cứ im im cẳng thèm support mình nữa, vd chưa có code Back tracking để thông báo khi 1 con off đã lead xong, hẹn là hôm xxx sẽ làm xong, nhưng im luôn =]]

.v.v.v.

tránh xa nó ra nha bạn, nó thuộc loại làm CÒ đứng giữa ăn chênh lệch, ăn tiền rồi nó bỏ bạn giữa chợ ! bạn sẽ tiền mất, tật mang, phá sản nếu theo loại đó

Last edited:
Cần gì phải mua vps :D Mua cái hót Plesk là chạy tẹt ****** nó GAS rồi, cần Support Ib qua FB : fb.com/accountnguyenhoangduy , mình đang chiến mảng này luôn cũng đc 1 năm rồi :))

Kết luận chủ thớt cho anh em leo cây ăn chém gió đủ rồi ,,off đi ko lại thành hố quăng lựu đạn rồi khóc thương ....bạn thớt nó Nổ vì nó có biết gì đâu...nó mà biết cách Chủ thớt ăn cả thùng Cam rồi, may mà nó ko thuộc cao tay bóc ấn chứ bạn thớt pro giờ thớt đang khóc rồi, có khi ban nhẩy lầu..xanh chết úp mặt vào con Ba Ba rồi cũng nên....

Nếu làm web post content thì mua web hosting có bao nhiêu tiền đâu? Newbie thì vừa làm vừa học tích luỹ kn, khuyên bạn kg nên theo.

^^.. cũng may là bạn biết lên đây hỏi ... Không có gì tự nhiên mà có, cũng không có gì là dễ ăn cả đâu bạn ... Làm cái gì cũng vậy thôi, tìm hiểu có kiến thức rồi mới chơi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,539
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom