Ask Mọi người ai chơi GA giúp em với

Reactions
196
MR
0.001
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chả là chuyện thế này.
có một người bạn gạ e hợp tác GA mà e chả biết GA là gì
Hắn nói là mua một cái tk GA giá 3-40 triệu 1 cái server vps giá 27t 1 tháng em cũng hoang mang quá mà chả biết như thế nào.
Mọi người giúp em với GA là cái gì ạ
Muốn chơi được GA thì cần những gì ạ

còn tuỳ vào GA đó hoạt động thế nào bạn a. trước khi muốn tham giá đầu tư 1 linh vực nào đó . bạn nên tìm hiêu kĩ rồi hay làm .
vâng. vậy lên e mới lên đây hỏi nè. mong được sự giúp đỡ của mọi người. mỗi người 1 ý kiến cũng như là 1 lời gợi ý để cho e dấn thân vào con đường này

Thường pro hay buy kênh vì họ biết cái gì nên mua và mua ở thời điểm nào. Tôi nghĩ bạn ko nên đi theo ai đó đầu tu khi chưa hiểu.

Các cụ có nói - Leo cao thì ngã đau
Lên cao thì gió to.

Hãy đi từng bước, chúc bạn thành công.

Chả là chuyện thế này.
Hắn nói là mua một cái tk GA giá 3-40 triệu 1 cái server vps giá 27t 1 tháng em cũng hoang mang quá mà chả biết như thế nào.
Nhìn info bạn đưa ra... Ga 30 tr, server 27tr nghe mà chém gió.

Nếu bạn quan tâm server làm web,,, vào godaddy.com xem giá, sau đó pm tôi giúp cho bạn ( 2/3 giá gốc ở đó )

Chả là chuyện thế này.
thàng bạn tốt của bạn muốn moi tiền của bạn nên nó đã đội giá lên đó bạn.

Muốn nuôi được GÀ thì cần xác định là chơi GÀ nào cách nuôi GÀ như làm sao còn việc đầu tư Server thì là chơi GÀ content rồi, Server không có giá đó đâu, mới bắt đầu chơi thì nên chơi bằng host khi web phát triển lượng truy cập nhìu thì mới đầu tư qua server giá thì tầm 30$ có con 4 Core Ram 4GB tẹt bô cho cậu chơi rồi. Giá GÀ thì bây giờ loại VN đã PIN thì xịn lắm tầm 15tr còn chưa PIN thì giá tầm 3 đến 4tr là cao rồi. Chưa kể GÀ reg tut giá chỉ vài trăm ngàn, Nhưng vấn đề là nên tự reg trước để hiểu được các chăn GÀ làm sao không chết. còn đi mua GA chỉ dành cho mấy bác cày Spam này nọ hoặc GA reg từ WEB không may die mẹ rồi nên phải đi mua GÀ về chăn :D

cảm ơn mọi người nv thì e hiểu rồi.
vừa nó pm e bảo mua tool spam fb gì đó giá tr 8 triệu vv
còn mua tháng 900k nó bảo về crack

nó bảo nó mua vps bình quân là như thế này

Còn tài khoản GA thì bảo có 2 loại 1 loại là 18-20t

đây là nó nói với em không biết có thật hay không

1 cái GA có pin hay pin rồi không quan trọng. mua rồi nhận pin sau chả khó gì. Không phải cứ có pin lâu năm là không bị die. Mà éo đứa nào làm dịch vụ bán GA nó đem bán cái Ga đó. Toàn là nhận pin khi đủ 10$.
hosting thì mua ở đây http://vinahost.vn/hosting.html. Thớt nhà đại gia hay giám đốc à mà nghe chừng thằng bạn móc túi ghê thế.

Tool spam fb thì có đồ free. cũng có đồ bán mà có 2-3 triệu 1 năm thôi. Tool mà 900k/1 tháng thì chắc là đồ free. nó mà biết crack thì giàu cmnr

Last edited:
Thằng bạn vàng đây rồi =)) Toàn tiền triệu mới chịu :D

nó bảo nó mua vps bình quân là như thế này

Còn tài khoản GA thì bảo có 2 loại 1 loại là 18-20t

đây là nó nói với em không biết có thật hay không

nếu người đó là bạn thân bạn . nên cân nhắc . còn nếu người đó quen trên mạng thì mình nghỉ bạn đưng nên tham gia . rất nguy hiêm :D . nghe mùi tanh tanh rồi :D

Thằng bạn đa cấp, tiêu tiền chục triệu kiếm tiền chục tỷ, đi theo nó đi cho nó thoả lòng bạn thân :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,510
170,601
Latest member
xecauthudaumot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom