đã theo thì nên chia đều vốn đánh đều tay (xong đi ngủ)
còn nếu giờ khác nhau thì cũng chia vốn nhưng đánh từng trận 1, ăn đc mấy trận thì nghỉ :D
kinh nghiệm bám càng lâu năm ở AB vs CDVN :D
Thì chơi vui ai chả chơi vậy, ta đang bảo số xui mà, cứ theo là lost, hôm nà lười thì thấy win

Hôm bữa tham khảo rồi, nguyên một list ta chọn đúng kèo lost
giống thằng bạn đánh lô 15 ngày trúng 1 ngày đc 10đ mà mất thì 50 với 100đ :D

share public cho anh em chơi vui, mấy bác toàn ép hàng câu cá không à
thành phần đá điểu đây nhiều :D:D k muốn ăn gạch của mấy thánh đó. Vốn ban đâu 1.9$ mỗi ngày win 10- 20$ tùy ngày đẹp hay k

thành phần đá điểu đây nhiều :D:D k muốn ăn gạch của mấy thánh đó. Vốn ban đâu 1.9$ mỗi ngày win 10- 20$ tùy ngày đẹp hay k
Nghe hấp dẫn, nhưng bác cứ share, thằng nào đá đểu tớ đá đít giúp cho

Hóng... bỏ ra 2$ mà win 10-20$ thì hơi khấm à :D

kèo đi, còn ít thua hết để dẹp nghỉ

tui thấy ông cũng đánh nhỏ, với lại cũng có khả năng soi, sao ko tự soi mà đánh, đã biết số đông là chết mà vẫn lao vào là sao, đừng bảo với tui là đánh vui nhé

rảnh thì quăng cái yahoo tui với ông cùng soi cùng đánh, vẫn hơn là theo kèo vớ vẫn của tên thớt :D:D:D

tui thấy ông cũng đánh nhỏ, với lại cũng có khả năng soi, sao ko tự soi mà đánh, đã biết số đông là chết mà vẫn lao vào là sao, đừng bảo với tui là đánh vui nhé

rảnh thì quăng cái yahoo tui với ông cùng soi cùng đánh, vẫn hơn là theo kèo vớ vẫn của tên thớt :D:D:D
đang vui mà ông, cứ lên bè, rồi chìm, chìm rồi thì phải bơi, bơi vô bờ thì phải kiếm bè khác chớ.

Có kèo bám càng là vui rồi, thấy k ổn thì bet ngược thớt về bờ cũng đc mà :D

đêm khuya lên cho ai còn thức :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,598
Latest member
linhluong34321

Most viewed of week

Most viewed of week

Back