cảm ơn trận hôm qua, đêm nay sẽ đánh ngược :D

00:30 AEK Athens vs Olympiakos
Pick: Olympiakos -0.75
Gúc lắc tu zu èn tu me!!!! <3 <3
-----------------------
Lên xuồng nào các đồng chí :D

00:30 AEK Athens vs Olympiakos
Pick: Olympiakos -0.75
Gúc lắc tu zu èn tu me!!!! <3 <3
-----------------------
Lên xuồng nào các đồng chí :D
kèo này hồi trưa mình pick Olympiakos win odd:1.82 đến bây giờ xuống còn 1.6 thắng. khả năng win cao :)

kèo này hồi trưa mình pick Olympiakos win odd:1.82 đến bây giờ xuống còn 1.6 thắng. khả năng win cao :)
hazz đúng là hồi trưa soi kèo này tính đợi kèo thớt đánh combo lun ai dè trùng máu giờ phải ngồi soi thêm kèo nữa

Lên thuyền hồi trưa rồi đại ka bi giờ chờ tiền về thôi
:D
hazz đúng là hồi trưa soi kèo này tính đợi kèo thớt đánh combo lun ai dè trùng máu giờ phải ngồi soi thêm kèo nữa
:D nay trùng máu nhiều vãi :D
Xác nhận mua vé lên tàu.

Chốt thêm em Olympiakos cho chắc k lại pick lộn như đêm qua
:p thấy bác là buồn cười =))

khó nói lắm betting là cuộc chơi ko công bằng khi chị cái có thể điều chỉnh bất cứ lúc nào, kèo về oly ăn thấp có nghĩa là dân tình đổ về oly nhiều oly mà thắng chị cái lấy đâu tiền mà chi, nên có thể điều chỉnh bằng thẻ đỏ hoặc pen cho home win hoặc hoà, nói chung cũng chưa biết các bác *** cứ dành $ dự trữ mà xả over nếu oly đang win 1 bàn góp ý vậy thôi

kèo nó phụ thuộc vào người đánh nhiều ít, nó cân bằng tỷ lệ người đánh giữa 2 thằng.
Soi kèo cần nhiều cái lắm, ko chỉ odd không là đủ đâu :D

hàng của bác thớt lấy đâu ra mà ngon thế, em nằm bên thiên địa chả bao giờ thấy :rolleyes:

hàng của bác thớt lấy đâu ra mà ngon thế, em nằm bên thiên địa chả bao giờ thấy :rolleyes:
:D hàng độc mà kaka, lướt khắp trên mạng thấy nào ngon thì save về máy thôi à, chả nhớ nguồn :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,727
172,795
Latest member
TNSK

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week