Tutorial Mỗi ngày 10 kèo bóng rổ cho anh em

Reactions
3
MR
0.000
Anh em nào xa bờ bám càng theo mình mà về bờ nhé

mình để vào trong 1 combo cho anh em dễ nhìn

kèo lẻ thì mình cũng bet từ combo này mà ra thôi

bet bóng đá có thể mình ko ăn ai chứ 10 năm kinh nghiệm bet bóng rổ cũng đủ tự tin show kèo cho anh em theo nhé

Mình chỉ chuyên bóng rổ thôi nhé

show tạm proof 1 tháng rút tiền của mình tại v9bet :

Đã theo all

5p nữa Unics Kazan sẽ vào trận

Last edited:
k thấy show cái prof dep tiền nhỉ, không dep mà rút đc nhiu đây thì thật là hết nói :D

k thấy show cái prof dep tiền nhỉ, không dep mà rút đc nhiu đây thì thật là hết nói :D

Thì cứ theo vài hôm chết ai :D

tất nhiên ko dep thì bet bằng niềm tin hả bác ?
mỗi ngày mình dep từ 10-30tr nhé
mỗi kèo mình bet đều tay từ 5-10tr tuỳ kèo

tất nhiên ko dep thì bet bằng niềm tin hả bác ?
mỗi ngày mình dep từ 10-30tr nhé
mỗi kèo mình bet đều tay từ 5-10tr tuỳ kèo
thì mình k biết bạn đẹp bao nhiu mà with đc nhìu ấy thôi, cậu đẹp 1 mà with 10 thì cho mình bái thành sư phụ thôithì mình k biết bạn dep bao nhiu mà with dc nhiu ấy thôi, cậu dep 1 mà with 10 thì cho mình bái thành sư phụ thôi

sáng mấy h, để em dậy theo với :)

cho kèo live bóng rổ đi cậu, ké kiếm chút cháo :D

Thật sự không hiểu nổi, không lẽ bấn đến mức phải fake proof rồi kiếm mấy kèo bóng rổ share lên, chẳng may ăn thì hi vọng có đứa nào nó pm rồi scam của nó mấy đồng à. Bần cùng đến thế sao

Trình độ không có thì làm sao mà thắng được. May mắn lắm thì đến ngày thứ 3 là lộ mặt

nick mới share kèo + show proof withdraw là nghi nghi rồi. cao thủ thực sự như bạn @miltito198723 kìa, chỉ share và share thôi, chả cần show proof gì ráo

mà bạn @pokervn2012 cũng dư dả thật, bỏ 50xu để theo nó :D

nick mới share kèo + show proof withdraw là nghi nghi rồi. cao thủ thực sự như bạn @miltito198723 kìa, chỉ share và share thôi, chả cần show proof gì ráo

mà bạn @pokervn2012 cũng dư dả thật, bỏ 50xu để theo nó :D

Ủng hộ cái công người ta fake proof mà cậu :D . Với lại theo 50$ có phải là mất hết đâu. Coi như bắt random đi, xui lắm thì cũng thua 10, 15$ là cùng, kể mà thua được cả 50$ thì cũng phải giỏi lắm đấy

Với lại share kèo phải có tổng hợp thắng thua với show proof mới có hứng thú chứ share không thì ai hơi đâu mà theo, kèo share thì trên mạng ngày có cả trăm kèo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom