Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.
thôi chết,đánh bài cả ngày quên về payout lun ><.ban 1 cái là đi tong

Yên tâm đi e, pix hum có trụ sở ở Vn, chắc nó ko cấm bài bạc đâu :))

Z về ví roài. Dạo này pix pay đều ghê. Hú hú. Tiếp tục phát huy nhá a Pix.

LR có reset theo ngày ko mấy bác
Dnay toàn pay Z nên ko bik tình hình lr ?

mùng 6 qua tết rồi mà cái trang transfer vẫn để Z giá 20.7 , potay . Làm ăn mới tạo dc chút uy tín đã chém giống như bên webmoney24h

sao mình có 2 group, 1 cái vừa order hôm 23.1 thì đã về hôm 25.1, còn 1 cái order từ hôm 21.1 đến bây h vẫn chưa về là sao nhỉ @@ ai giúp mình với

sao mình có 2 group, 1 cái vừa order hôm 23.1 thì đã về hôm 25.1, còn 1 cái order từ hôm 21.1 đến bây h vẫn chưa về là sao nhỉ @@ ai giúp mình với
check lại 2 khâu :
1- acc chủ điền số Z hoặc LR chưa
2- acc chủ group phải chăng đã bị banned ? Ban là never pay tiền!

mùng 6 qua tết rồi mà cái trang transfer vẫn để Z giá 20.7 , potay . Làm ăn mới tạo dc chút uy tín đã chém giống như bên webmoney24h
Z đang rớt giá thì phải, tui qua bên muabanz xem thì giá cũng nhỉnh hơn ko đáng kể, tình trạng chung thui à.:binhsua09:

Z đang rớt giá thì phải, tui qua bên muabanz xem thì giá cũng nhỉnh hơn ko đáng kể, tình trạng chung thui à.:binhsua09:
lr chẳng khấm khá hơn. Tiền tệ online đang rớt giá đều
Đợi sang tháng 2 đỗi lun vậy :binhsua25:

check lại 2 khâu :
1- acc chủ điền số Z hoặc LR chưa
2- acc chủ group phải chăng đã bị banned ? Ban là never pay tiền!
làm sao để bít acc chủ có bị banned hay ko ạ ??? theo mình nghĩ thì nếu bị banned thì đâu có log in vào đc, mà mình lại log in vào đc bình thường màk :(

làm sao để bít acc chủ có bị banned hay ko ạ ??? theo mình nghĩ thì nếu bị banned thì đâu có log in vào đc, mà mình lại log in vào đc bình thường màk :(
bạn muốn biết acc chủ bị banned hay kô thì log vào soft gõ vài code thấy loading là biết liền à, hoặc k cần log vô soft nếu pri nhỏ nhỏ xíu thì vô workspace là đc mà.

trời ôi hôm nay pix pay nhanh quá..đã về ví luôn rồi

vui quá xá, tối h toàn ngồi hóng tình hình site mới mà k gõ pix, cũng k ai upload luôn. mở ra thấy đã pay roài.

---------- Post added at 11:24 PM ---------- Previous post was at 11:23 PM ----------

a e mà nhảy qua bên 2cash hết pix nó tăng giá 2$/1000code thì ngon ha.:binhsua07:

Hôm nay Z đã ngừng pay sau một thời gian pay rất đều
chắc mai nó mới trả quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk