Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.
lr đã rs mà h vẫn chưa có tiền, chưa lúc nào thấy lâu như lúc này, khi nào có tiền hô lên với nha anh em

chắc tiền mai về ví hết :binhsua135:

nó ko pay bà con lập nít mới quậy cho nó bể hợp đồng ih :)) tui sẽ là kẻ đầu tiên (cầu admin pix hok thấy dòng này =)) ).

up z liên tục nha chưa về :binhsua163:

Tình hình gần 20h chưa được pay LR em mới gọi điện cho thằng admin Piz thì nhân viên của nó bảo nó đang bắn CF ăn tiền :( . Nghe nói bị mất khớ khớ với mấy em nhỏ bên VN mình nên các bác cứ từ x2 nhé :">

Tình hình gần 20h chưa được pay LR em mới gọi điện cho thằng admin Piz thì nhân viên của nó bảo nó đang bắn CF ăn tiền :( . Nghe nói bị mất khớ khớ với mấy em nhỏ bên VN mình nên các bác cứ từ x2 nhé :">
:binhsua168:

:)) bạn này có trí tưởng tượng phong phú ghia :)).uống thuốc chưa bác :binhsua146:.z chắc sáng nó về lun đó mấy bạn

Bi giờ là 4h24' và LR vẫn chưa thấy đâu hết! hic hic!

---------- Post added at 04:36 AM ---------- Previous post was at 04:24 AM ----------

Bi giờ là 4h24' và LR vẫn chưa thấy đâu hết! hic hic!

Reset tỪ Đêm hôm kia mà vẪn chƯa thẤy vỀ ví, hix, lr

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week