Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.
các cậu ơi làm ơn cho tớ hỏi xíu...:(
Tình hình là như thế này.....
Payments History (Bonuses included).
Date : 2012-03-15
Sum $ : $3.00
Notes : payment done to Liberty Reserve UXXXXXX

Sao mà tớ check LR rồi mà nó chưa có gì hết zạ các cậu?thế là thế nào zạ các cậu?...híc....:binhsua04::binhsua04:

Yên tâm, vài ngày nữa sẽ có

các cậu ơi làm ơn cho tớ hỏi xíu...:(
Tình hình là như thế này.....
Payments History (Bonuses included).
Date : 2012-03-15
Sum $ : $3.00
Notes : payment done to Liberty Reserve UXXXXXX

Sao mà tớ check LR rồi mà nó chưa có gì hết zạ các cậu?thế là thế nào zạ các cậu?...híc....:binhsua04::binhsua04:

mình thì bị captcha pix nó paid tiền gòi mà sao chưa wa LR nữa .hok bít giữa đường có bị cướp hok ta

mình thì bị captcha pix nó paid tiền gòi mà sao chưa wa LR nữa .hok bít giữa đường có bị cướp hok ta

lr hay về trễ bạn ạ, có khi đợi 5day mới thấy. còn có bị cướp ko thì chỉ có pix mới biết.

lr hay về trễ bạn ạ, có khi đợi 5day mới thấy. còn có bị cướp ko thì chỉ có pix mới biết.
vâng cảm ơn bạn nhìu. hy vọng là hok có cướp ,thằng nào cướp tui cắt thằng đó luôn :binhsua79:

Mọi người ơi cho em hỏi là trong tài khoản LR của em chưa có tiền !! mà lúc yêu cầu thanh toán bằng LR của megatypers thì nó bảo phải có sẵn 3$ trong tài khoản là sao vậy ? Nếu trong tài khoản LR mà chưa có tiền thì có thanh toán đc không ? chẳng lẻ em gõ cạp đc 3$ thì lúc thanh toán xong nó trừ của em còn 0$ hay sao ??? ai biết xin chỉ em với !! cảm ơn mọi người !!

Z reset chưa nhẩy, hn 8 quá trời, gõ tròn $ từ hồi 9h tới h ngồi chơi luôn rồi:)

sao nó reset lr từ hôm qua rùi mà chưa thấy tiền về nhỉ ,mọi ngày thì nhanh lắm mà, hôm nay có ai dc reset lr chưa za

WMZ hôm nay về trễ quá. Giờ vẫn còn im ỉm, hay là Banned rồi mới rs đây?

WMZ đã rs rồi
mai có tiền đi chơi cuối tuần ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week