Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 2)

Status
Not open for further replies.
Mấy bác cho hỏi : pp thì chỉ dăng ký 1 ID trên 1 ip, thế Wenmoney mini có được đăng ký nhiều ID trên cùng 1 ip kp ? Thanks các bác nhiệt tình

Cái thớt nghe ấn tượng, hỏi 1 câu cả buỏi rồi chẳng thấy ai thèm trả lời. Vấn đề gì ? wmz gi ?

Cái thớt nghe ấn tượng, hỏi 1 câu cả buỏi rồi chẳng thấy ai thèm trả lời. Vấn đề gì ? wmz gi ?

gì đây pa, cái này là để cập nhật tình hình reset của thằng pix, cái nào nhanh cái nào chậm, đã về chưa,về lúc nào, giá cả chênh lệch bao nhiêu,.......câu hỏi ngớ ngẩn.

gì đây pa, cái này là để cập nhật tình hình reset của thằng pix, cái nào nhanh cái nào chậm, đã về chưa,về lúc nào, giá cả chênh lệch bao nhiêu,.......câu hỏi ngớ ngẩn.
đúng thật là : Mấy bác cho hỏi : pp thì chỉ dăng ký 1 ID trên 1 ip, thế Wenmoney mini có được đăng ký nhiều ID trên cùng 1 ip kp ? Thanks các bác nhiệt tình

đúng thật là : Mấy bác cho hỏi : pp thì chỉ dăng ký 1 ID trên 1 ip, thế Wenmoney mini có được đăng ký nhiều ID trên cùng 1 ip kp ? Thanks các bác nhiệt tình
Đã không biết lại còn cố cãi. Bên trên bạn kingsoftatk đã trả lời rồi còn gì.
Trong forum có mục dành riêng cho Webmoney đấy thắc mắc gì vào đó mà hỏi:
http://mmo4me.com/forumdisplay.php?21-WebMoney

Được bác ah. Mình mới tạo 10 cái webmoney đây.

có bác nào biết LR nó thường hay reset vào thời điểm nào trong ngày không ?
WMZ thì vẫn thường 22h30 hoặc 0h30 còn LR thì em chịu chả biết nó hay reset vào lúc nào

Tình hình LR thế nào nhỉ, dạo này WMZ thấp thảm hại chắc chuyển qua LR kiếm chênh lệch tý.

Hôm qua làm 9$ xong quên bấm order đi ngủ luôn sáng nay vào ví hết hồn tưởng ăn ban chứ :binhsua117:

Hi Các bạn!
cho mình hỏi về pay trong LR.
- Mình order trong PIX. Trong Payments History: 2012-03-06 $3.00 payment done to Liberty Reserve U7....
- Nhưng trong tk LR của mình vẫn chưa nhận được tiền từ PIX. Các bạn có ai bị như mình không???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,376
172,481
Latest member
QHa

Most viewed of week

Most discussed of week