Mỗi Ngày 1 Proof + Các Vấn Đề Về WMZ & LR!!!!! (ver. 3)

Status
Not open for further replies.
5/11/2012 7:35 AM

mịa thằng này! bác bao vào trãm IP thằng này đc rồi đó. mấy cái thứ ntn để cho nó gây rối forum

vẫn chưa thấy LR,hy vọng pay trong 2h full hêt cho a e

Xác nhận vừa về LR:binhsua141:

Đề nghị banned 1 ngày chú này. Tung tin làm em giật mình. Lót dép ngóng nó cả ngày . HIX, xác nhận 3h LR vẫn chưa về ví.

---------- Post added at 03:10 PM ---------- Previous post was at 03:07 PM ----------

P/s : Đề nghị banned em 1 ngày vì đề nghị trên.

Sao ban người ta đúng là LR đã về đó chứ :binhsua163:
Đề nghị banned 1 ngày chú này. Tung tin làm em giật mình. Lót dép ngóng nó cả ngày . HIX, xác nhận 3h LR vẫn chưa về ví.

---------- Post added at 03:10 PM ---------- Previous post was at 03:07 PM ----------

LR đã về hết rùi...:binhsua144:

có tiền rồi anh em nào ở quận bình tân đi bắt gà vs mình ko. :X đi check

Mịa ông muốn baned ai là baned đc ah. Lần sau xem ví của mình rồi hẵng kêu nhé

Thôi, can các huynh đệ nhé, chuyện nhỏ ý mà, xuề xòa hiểu lầm gì đó bỏ qua nhé, tiền ai nấy giữ mà :binhsua141:

Thôi, can các huynh đệ nhé, chuyện nhỏ ý mà, xuề xòa hiểu lầm gì đó bỏ qua nhé, tiền ai nấy giữ mà :binhsua141:

hê hê...tại về vì đâu phải 1 loạt nên hiểu nhầm nhau là đúng rồi...:binhsua163:...Anh em capcha bình tĩnh nào...không lại oánh nhau thì to chuyện

những lúc tiền về ko đều thế này , chụp proof lên cho chắc ăn , hồi bữa mình về mà ngta chưa về lên thông báo cũng bị nói chém bão 1 lần

những lúc tiền về ko đều thế này , chụp proof lên cho chắc ăn , hồi bữa mình về mà ngta chưa về lên thông báo cũng bị nói chém bão 1 lần

Thì topic này là show proof mà, mọi người làm biếng quá, thui để mai ta làm guơng :binhsua113:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week