Mỗi Ngày 1 Proof + Các Vấn Đề Về WMZ & LR!!!!! (ver. 3)

Status
Not open for further replies.
xác nhận 11h 15 pix vẫn chưa reset LR

hix mình cũng bị như bạn kia 4 ngày rồi kô nhận được mã code tin nhắn có bác nào có cách khắc phục không wmz nhé :binhsua27:

cả Z với LR đều đã reset. LR chưa về Z ko biết.

có mấy bác nào từng bị tình trạng kô nhận được code giao dich của wmz thì chỉ giúp mình với nhé :binhsua19:

RL rs va đã về ví.............

không có bác nào chỉ giùm em cách lấy lại xác nhận mã code wmz ah em bị 4 ngày rồi mà kô thấy gửi mã code qua hix gõ mấy chục z không sell được mong mod bỏ qua lỗi spam này bác nào biết thì giúp giùm e nha thank nhiều

không có bác nào chỉ giùm em cách lấy lại xác nhận mã code wmz ah em bị 4 ngày rồi mà kô thấy gửi mã code qua hix gõ mấy chục z không sell được mong mod bỏ qua lỗi spam này bác nào biết thì giúp giùm e nha thank nhiều
Mình vừa bán thử Z, code vẫn gửi về bình thường bạn ạ, sim của mình là vnpt loại 11 số ý
Lần trước mình bị như bạn thì gửi support bảo nó chuyển sang điện thoại cho mình, thế là nó chuyển cho
còn support như nào bên box webmoney có hd đấy

bạn gửi code khác đi, nếu mà lâu hơn 5' thì mình gửi code khác là ok luôn

bạn gửi code khác đi, nếu mà lâu hơn 5' thì mình gửi code khác là ok luôn

gửi code khác là thế nào bạn mình chờ mãi có thấy code nào qua đâu rồi thực hiện tiếp vẫn bị tiếp nè :binhsua29: có ai biết hướng dẫn giùm mình cụ thể nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,014
Latest member
minhthuan96

Most viewed of week

Most discussed of week