Help Mỗi ngày 1 job danh tiếng cho anh em seosprint

khi thấy comment ngu như bò, chửi lại làm gì cho mỏi tay, nhìn xuống dưới bài viết phía bên trái có nút

Mod của box làm việc có trách nhiệm chút là được

1 thằng bệnh xuất hiện chửi bới om sòm. Ai cho nó vào cũi dùm cái :binhsua113:
Mày kêu bắt thằng cha mày vào củi à , để tao chỉ cho , mày ra chợ mua 2 sợi dây sích về ròng vô cổ thằng cha mày tiện tay trồng vô cổ ****** mày luôn rồi lôi vô cũi nhốt vậy là tiện nhất đấy , còn con cờ hó kia lại đi khóc lóc vói lủ cờ hó con rồi hùa nhau sủa tao à , tao đang nói con cờ hó có học được dạy dổ ngoan ngoản đấy , còn lủ cờ hó chúng mày cảm thấy biết ơn con cơ hó đó thì cứ bợ đích nó mà hưởi nhé không ai cấm cả , tụi bây nghe nó khóc lóc rồi lại tạo thành 1 dàn đồng ca sủa om xòm ầm ỉ quá , tao chịu thua tụi bây rồi , thôi tạm biệt lủ cờ hó , tao củng chán vô 4rum mà gặp lủ cờ hó tụi bây cứ hùa nhau sủa nhức đầu quá

Posts 36,Đúng là newbie,cái loại này thì có mmo cả chục năm nữa củng chẳng khá lên được,tốt nhất là nộp đơn xin vào cty mà làm
Hôm nay vào vcb thấy google nó cảnh báo,chác cũng phải đi rêu rao cho cả Việt Nam biết là vietcombank nó chèn virus cho khách hàng click.he he he

nhặng hết cả xị lên h nhiều thành phần nguy hiểm gê :binhsua36: thôi tốt nhất là ẩn đi thôi =))

sao hôm nay ko thấy job danh tiếng của chủ thớt nữa nhỉ?
chủ thớt đừng quan tâm thằng bệnh đó
mong chủ thớt tiếp tục sự nghiệp cho anh em tăng danh tiếng :D

hix hix thế là từ giờ ko có job danh tiếng để làm nữa rầu. Mà sao HMA mấy hôm nay chậm như rùa thế nhỉ.

Chủ thớt ơi, post job danh tiếng cho ae làm nữa đi...quan tâm chi mấy thằng rảnh hơi rồi cắn bậy!

Chủ job có thể ko qua tâm người khác, nhưng cũng phải quan tâm đến các REF của mềnh chớ :((. thiếu danh tiếng thì sống sao đây bác ơi :(.
Bác nghỉ share job thì khác gì trúng kế của người ta.
ở đời ai chẳng có lần bị tiếng xấu. Mà phải làm sao cho tiếng tốt nhiều hơn tiếng xấu. đó mới là cái hay :(
bác vì anh em share tiếp đi :(

Last edited by a moderator:
Chỉ một điều duy nhất
Không có bằng chứng thì câm ****** mồm lại . Có giỏi thì show cái ảnh ra xem nào . Không có thì câm đừng làm ảnh hưởng đến người khác

đa số job danh tiếng đều trả chậm mà :). em thấy thế

Ko phải đâu,nhanh hay chậm là do chủ job nó check thôi.Nếu mình làm ngay lúc nó đang online thì khoảng 5p sau là nó paid.Gặp chủ job lười thì 1 ngày-2 ngày hay 1 tuần cũng ko chừng
Còn làm job của bác Nam thì chưa bao giờ quá 24h cả.Vì cứ 24h bác ấy cập nhật job mới 1 lần mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week