Help Mỗi ngày 1 job danh tiếng cho anh em seosprint

Hôm qua em làm 2 job danh tiếng thứ 2 - 3 mở đủ link yêu cầu rồi treo 3' đi làm job khác mà nó vẫn không chấp nhận. Chả hiểu sao nữa

các link vần làm bình thương mà. ko có vấn đề gì cả.

Ăn nói cho đàng hoàng,link nào có virus post lên xem thử nào

Nói vậy sao không đàng hoàn chắc chửi trên đầu cm mày là đàng hoàn à , đã có nhiều người nói rồi nhé , đây #104 , cái job tip4you gì đấy , tao bị 2 lần rồi bật tao mới nói nhé , virut thì tao đã xoá rồi nên ko chụp lên được còn job thì mày đã xoá rồi nhé , còn ai muốn biết có hay ko thì vô site tip4you coi có hay ko nhé , đết có thời gian mà nói chuyện với mày , nói giọng thấy ghét

Last edited by a moderator:
Anh em nào rảnh vào test dùm nhé!Jopb ngày 26 mình vẫn chưa del.Trước giờ share job chưa 1 lần ai nói có virus.
#104 nói là link quảng cáo có virus chứ ko phải link site.Mà link quảng cáo thì do takru,people,wmink...nó quản lý chứ ko phải mình quản lý(điều này chỉ có thằng ngu kia mới ko biết,còn lớn mồm).Mình chỉ quản lý và chịu trách nhiệm từ những link site mà thôi.Nếu anh em test và thấy link site của mình có virus thì từ nay mình sẽ ko share job nữa.
Còn những kẻ vô văn hóa,vô giáo dục,nói chuyện cái kiểu mất dạy thì mình cũng ko chấp
Cảm ơn tất cả

ai test đi nào. mình test làm nhiệm vụ thì làm bình thường, nhưng mình không biết test sao để biết có virus hay không.

up cho pro vào test :m080:

Anh em nào rảnh vào test dùm nhé!Jopb ngày 26 mình vẫn chưa del.Trước giờ share job chưa 1 lần ai nói có virus.
#104 nói là link quảng cáo có virus chứ ko phải link site.Mà link quảng cáo thì do takru,people,wmink...nó quản lý chứ ko phải mình quản lý(điều này chỉ có thằng ngu kia mới ko biết,còn lớn mồm).Mình chỉ quản lý và chịu trách nhiệm từ những link site mà thôi.Nếu anh em test và thấy link site của mình có virus thì từ nay mình sẽ ko share job nữa.
Còn những kẻ vô văn hóa,vô giáo dục,nói chuyện cái kiểu mất dạy thì mình cũng ko chấp
Cảm ơn tất cả
Đúng rồi lớn mồm để chửi vô cái bản mặt cm mày đã đẻ ra mày đấy , tao ngu vẫn đâu bằng cái nhà mày , tao chỉ biết 1 điều tao làm job từ trước đến giờ đã click link takru,people,wmink... như cái dòng họ mày nói tao chưa hề thấy cái con virut chỉ vô cái site của mày tao mới bị dính thôi nhé , cái loại của mày có văn hoá và giáo dục quá nên post cái site LOL của mày có virut tính làm gì à thằng cờ hó vô văn hoá , vô giáo dục , mày tưởng mày post job để cho người ta làm là mày ban ơn huệ cho người ta à , người ta làm cho mày là có lợi cho cái nhà mày rồi đấy , là mày được người ta ban ơn cho mày rồi đấy , mày mà còn nói 1 tiếng nào nữa tao mà biết mày ở đâu thì cả nhà mày đừng trách sao tao độc ác nhá

Tao làm cái job này nhá thằng ku là quảng cáo CoinURL nhá mày , mày đui hay mày ngu không hiểu tao nói gì , còn #104 ngày 26 của dòng họ của mày là quảng cáo takru nhá , dkm mày chẳng nhẻ quảng cáo takru có virut rồi lây sang quang cáo CoinURL hả mày con cờ hó , nếu có ai text thấy virut thì chết cm mày rồi còn để cho mày nói à , lúc đó tao chém vô đầu cm mày thì đừng có chấp tao nhé
3 JOB TĂNG DANH TIẾNG NGÀY 25-09
1. http://www.seosprint.net/work-task-r...6ee442ed675234
-Site : 3
-CoinURL: 1+1

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,066
Latest member
hoangduocsu82