thôi bạn ơi mình k có thường xuyên sử dụng forum này nên k muốn xác minh thôi chứ mình vào lâu rồi
nhưng đây là topic ng ta lập ra bạn cứ up mấy cái hình típ free của bạn lên làm gì bạn có tự trọng không thế ? ? ?
up tip miễn phí thôi chứ tự trọng gì ở đây bạn, còn đây là box betting sport mình đâu có up bài sai box đâu. Cũng không có rule nào cấm việc đó cả nhé

mình chỉa sẻ miễn phí còn hơn có những người tư lợi bán tip trá hình, đáng lẽ phải khuyến khích chứ nhỉ.

up tip miễn phí thôi chứ tự trọng gì ở đây bạn, còn đây là box betting sport mình đâu có up bài sai box đâu. Cũng không có rule nào cấm việc đó cả nhé
biết là như thế nhưng mà bác có thấy bác mặt dày không ... có ai nói như vậy chưa

biết là như thế nhưng mà bác có thấy bác mặt dày không ... có ai nói như vậy chưa
xã hội bây giờ mà ko mặt dày thì sao mà sống đc, em nói thế hơi buồn cười. Sống sao mà vừa lòng miệng lưỡi thiên hạ được chứ. Thà thẳng thắn còn hơn giả nai đâm chết người ta sau lưng :cool:

- Cái trình tự nhận là mặt dày lun thì thôi khỏi phải nói rồi :D. @Ultimate có người gây war bác ơi
Nếu nói vì rule thì bản thân topic này nó đã bị cấm trong rule rồi ====>>>

Còn vấn đề mình bức xúc ở đây là thớt để ở đây là thớt để tỷ lệ win 80% rất dễ gây hiểu nhầm cho anh em (nếu tỷ lệ thắng như vậy thì giờ thớt giàu sụ rồi chứ không phải vào 4 rum nhặt từng đồng sống qua ngày như lời thớt nói).

Ông này nói chuyện mắc cười vcc ra, ngon thì ra mà lập topic mới mà quảng cáo, topic của ngta mà cứ làm như hay lắm vậy mà suốt ngày đưa 3 cái tip lên là không ưa rồi. Lại còn hay chọc ngoày đá đểu nữa chứ, ông này với thằng Paidy..gì gì đó giống nhau y hệt.
Thích nói xấu sau lưng người khác hả? :mad:

Nếu nói vì rule thì bản thân topic này nó đã bị cấm trong rule rồi ====>>>

Còn vấn đề mình bức xúc ở đây là thớt để ở đây là thớt để tỷ lệ win 80% rất dễ gây hiểu nhầm cho anh em (nếu tỷ lệ thắng như vậy thì giờ thớt giàu sụ rồi chứ không phải vào 4 rum nhặt từng đồng sống qua ngày như lời thớt nói).

Thứ 1 không quan tâm có thể next, còn cái kiểu đá đểu nhau đây ko thèm chấp,
Thứ 2 forum không cấm, nhưg đây là topic mình tạo, vui lòng tôn trọng.
Thứ 3 Để rõ ràng là FUN BET, nếu mắt có vấn đề thì vui lòng kiểm tra lại, đừng có lấy cái kiểu ghen ăn tức uống rồi vào gây sự! nói không lại đuối lý rồi lai lôi bức xúc cái này bức xúc cái kia, ếu thích thì đừng theo mắc m* gì mà bức xúc??

kèo cực thơm , ai thích lên thuyền luôn nha !

tối theo MU
Vi phạm rule nhé c. sửa ảnh đi nhé.
  1. Không được quảng cáo về Site TIP hay mua bán TIP dưới mọi hình thức

Thứ nhất mình nói với bạn là topic này của bác batdaukiemtien để chia sẻ kèo ae đánh vui, để giải trí chứ ko phải kiếm cơm kiếm gạo.
Thứ hai, ai theo dõi topic này từ đầu thì hiểu ý nghĩa là share trận của bác ấy đánh để ae cùng đánh vui, chớ chẳng phải đề bảng share tip free tỉ lệ win này nọ mà bạn lôi chuyện hiểu nhầm ra rồi phán xét cái tiêu đề.
Thứ ba, bạn cảm thấy ko thích chủ topic, bạn ko thích ae giao lưu ở đây, OK, bạn có thể làm sao đó kéo mem về topic của bạn nhưng hãy luôn nhớ rõ topic này của bác batdaukiemtien

p/s : lớn rồi, ko phải sửu nhi nữa nên phải đọc kĩ các nơi bôi đỏ và suy nghĩ, cám ơn...

Thứ nhất mình nói với bạn là topic này của bác batdaukiemtien để chia sẻ kèo ae đánh vui, để giải trí chứ ko phải kiếm cơm kiếm gạo.
Thứ hai, ai theo dõi topic này từ đầu thì hiểu ý nghĩa là share trận của bác ấy đánh để ae cùng đánh vui, chớ chẳng phải đề bảng share tip free tỉ lệ win này nọ mà bạn lôi chuyện hiểu nhầm ra rồi phán xét cái tiêu đề.
Thứ ba, bạn cảm thấy ko thích chủ topic, bạn ko thích ae giao lưu ở đây, OK, bạn có thể làm sao đó kéo mem về topic của bạn nhưng hãy luôn nhớ rõ topic này của bác batdaukiemtien

p/s : lớn rồi, ko phải sửu nhi nữa nên phải đọc kĩ các nơi bôi đỏ và suy nghĩ, cám ơn...
Like cho bác

mấy người này rảnh rỗi nên vào đây cãi nhau vớ vẫn

tên thớt cũng rảnh ko kém, lo soi kèo đi chứ, phát biểu vớ va vớ vẫn làm gì.

1 câu thôi: vô tư đi, sống đơn giản, mắt nhắm mắt mở, dễ sống hơn mọi người a` :)

Vi phạm rule nhé c. sửa ảnh đi nhé.
  1. Không được quảng cáo về Site TIP hay mua bán TIP dưới mọi hình thức
ok

mấy người này rảnh rỗi nên vào đây cãi nhau vớ vẫn

tên thớt cũng rảnh ko kém, lo soi kèo đi chứ, phát biểu vớ va vớ vẫn làm gì.

1 câu thôi: vô tư đi, sống đơn giản, mắt nhắm mắt mở, dễ sống hơn mọi người a` :)
like

Leganés 01 : 15 Huesca
Pick: Leganes -1
--------------------------------
21H
Giải: Russia National League
Torpedo Armavir - Zenit St Petersburg II
Pick: Armavir -0.5
---------------------------------
21H
Giải: Sweden Superettan
IK Sirius FK - Degerfors IF