Thớt chắc phải sửa lại cái Tít 80% win quá chứ ai dám nhận 80% Win thì giờ giàu sụ rồi còn mò lên đây làm gì

Chủ thớt nói rõ từ đầu rồi, là fun bet. Đánh để giải trí thôi:D:D:D, ai big bet ráng chịu :confused::confused:

Thớt chắc phải sửa lại cái Tít 80% win quá chứ ai dám nhận 80% Win thì giờ giàu sụ rồi còn mò lên đây làm gì
cái đó là khả năng win 80% chứ không chắc chắn :v mà đúng là tỷ lệ win vẫn cứ 70~80% mà, có sai đâu :v

Japan U19 - France U19

Trận này chưa kịp bắt nó quất 3 trái rồi

U17-20 thì france đá rất dữ, Đức và Tây ban nha nữa

cho kèo giờ bắt ai đây bác
Cái này quan trọng là thằng france nó có muốn ăn nữa hay không thôi,

Ta dự đoán 1-5, nhưng không có chơi đâu, biết đâu nó éo muốn đá nữa thì bó tay

có kèo nào giải trí vài $ cho ké với mấy bác :D . Kiếm ổ bánh mì thôi :D

tham khảo nhé anh em. live chưa chắc đã win nên cứ bắt thắng hoặc hòa 1x cho dễ thở

sắp đá kìa hiệp 2 afc

AFC Champions League
HT
Shandong Luneng
0
Sydney
1
over 2 ft ăn 0.69 khả năng từ hoà đến win rất cao riêng mình đánh over 2.5 ăn cho dày

thì cũng vài trận bác ấy bắt ngược bị tạch còn chủ thớt thì ăn đó thôi :rolleyes:

chỉ có trận tối là bắt thôi bác, mấy trận kia toàn nói cho sướng mồm chứ ko có bắt, sr em có tư tưởng phản động mà :D

sắp đá kìa hiệp 2 afc

AFC Champions League
HT
Shandong Luneng
0
Sydney
1
over 2 ft ăn 0.69 khả năng từ hoà đến win rất cao riêng mình đánh over 2.5 ăn cho dày
Khuyên bác bỏ cái chơi live đi, 10 người chơi hết 8 người chết, 1 người hòa, 1 người ăn chẳng đáng bao nhiêu :-s
vẫn có thể đạt tỉ lệ đó, thậm chí 90%, 95%, quan trọng là odds bao nhiêu ấy, và hình như tỉ lệ win nó tỉ lệ nghịch với odds, odds càng thấp thì tỉ lệ win càng cao, em thì chỉ phấn đấu đạt 60% thôi, em chơi toàn kèo odds 3.x :D:D:D

mà có ai biết làm cách nào để nhận 25$ free của thằng roadbet không nhỉ.... @@

Nói chung chơi cho vui, các bác căng thẳng làm gì!! :D tỷ lệ cho vui thế thôi chứ ăn nhằm gì, :D
Đánh mà có người đánh chung nó vui, ăn thì vui cả làng, thua thì thua cả làng nó vui :D =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week