• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
:p:p
cho em hỏi sao đặt lớn được thế này nhỉ, thường thì em đặt mức thưởng 1 kèo 100$ thì đã bị limit rồi? anw chúc mừng bác ẵm 25k$ thơm lừng :))

cho em hỏi sao đặt lớn được thế này nhỉ, thường thì em đặt mức thưởng 1 kèo 100$ thì đã bị limit rồi? anw chúc mừng bác ẵm 25k$ thơm lừng :))
cái đó là chơi free mà bác ? @@

Ngủ cái gìơ mới dậy xem kq. :D.win nha cả nhà, cập bến r đấy.

chưa bet bao giờ, vào thử trang roadbet của các bác thấy tùm lum số chả hiểu gì cả, có bác nào tình nguyện hướng dẫn em hok

chưa bet bao giờ, vào thử trang roadbet của các bác thấy tùm lum số chả hiểu gì cả, có bác nào tình nguyện hướng dẫn em hok
không biết thì đừng nên đụng vào bác à:oops::oops:, ra đê mà ở có ngày:confused::confused:

[Mượn hình của bác Putin168] :D
Các bác yêu quý em thì đăng ký ref cho em cho vui nhà vui của soi kèo cho nó tốt ae cùng hội cùng thuyền cho nó vui! :D :p
Ai chưa đăng ký thì đăng ký, ai đăng ký rồi thì reg mới đăng ký ủng hộ nhá! :v :v :v :v
Mọi thắc mắc inbox hoặc yahoo!!! :cool:

Hướng dẫn đăng ký và Bet kèo tại roadbet:

Cách tìm kèo ===>>>

Cách đọc kèo và bắt kèo:

Last edited by a moderator:
Để tối về đã, mà lúc nãy ngứa nay đập cái thua hết tiền rồi :(
=)) đó, có cơ hội reg mới rồi đó. kaka
Ngày đánh không cần nhiều trận đâu, 1-2 trận là đc rồi, chơi này phải kiểm chế! không là chết! trước bị rồi! tan nát hết luôn =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,972
Latest member
zkai
Back
Top Bottom