Got Paid Mọi ng chiến app tokenwall e hỏi chút

Status
Not open for further replies.
Reactions
2
MR
0.000
Mọi ng cho e hỏi thế này là sao.. sao bị đen app ko cho làm

Attachments

145.3 KB · Views: 572
giờ nó yêu cầu vân tay, chiến bằng niềm tin , vip72 cũng ko pass nhé, 10 sock đc 1.

1 củ thôi cậu, vì còn trừ chi phí 1 ngày chắc cũng mất mấy $ rồi.
1 cu~ day lam ios thui cau,lam` tokenwall pay instan,ai ma nhanh tay+biet lam thi` 10 ngay da duoc 3 cu zui,tokenwall thuong ko ai day dau,noi com cua nguoi ta,chac an ko it gach da' cua may pro:)

1 cu~ day lam ios thui cau,lam` tokenwall pay instan,ai ma nhanh tay+biet lam thi` 10 ngay da duoc 3 cu zui,tokenwall thuong ko ai day dau,noi com cua nguoi ta,chac an ko it gach da' cua may pro:)
ios thì chả có gì khó khăn lên mạng check vài video thì làm được. tokenwall cũng đơn giản học không khó khăn gì có tool 500k + 1 chút kinh nghiêm là làm đươc 500k ai học pm :)

bác biết làm thì làm đi,lẹ tay thf ngày đc 3 củ rồi :D mắc công share miếng cơm làm gì =))

ios thì chả có gì khó khăn lên mạng check vài video thì làm được. tokenwall cũng đơn giản học không khó khăn gì có tool 500k + 1 chút kinh nghiêm là làm đươc 500k ai học pm :)
Hôm trước cậu mới hỏi mình cách pass token muh:).Làm thì dễ,nhưng làm được nhiều trong 1 lúc lại khác cậu nhé,thân:)

bác biết làm thì làm đi,lẹ tay thf ngày đc 3 củ rồi :D mắc công share miếng cơm làm gì =))
Đằng nào cũng sắp nát zui,share cách làm,sau nè làm app j cũng được cậu ah:)

Mọi ng cho e hỏi thế này là sao.. sao bị đen app ko cho làm
theo mình biết sơ sơ thì bạn mới enroll, chưa bẻ khóa nên offer đang còn khóa
bạn phải showme và unlock, veryfile là dc vào offer . mà cái này bạn bẻ khóa bằng shock ah?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom