Analysis Mời Newbie tham gia group chiến site PTC Buxhost THẾ HỆ MỚI

Theard oi cho mình hỏi 1 tuần kiếm được mấy $ nếu ko có reg vậy.

Theard oi cho mình hỏi 1 tuần kiếm được mấy $ nếu ko có reg vậy.
Là sao. nếu theo Group thì tuần sau này nha, chớ bây h thì k, 1 tuần kiếm đc cũng 1 2 3 $. nếu solo 1 tuần đc cũng dc vài đồng (0.....---><1$)

Là sao. nếu theo Group thì tuần sau này nha, chớ bây h thì k, 1 tuần kiếm đc cũng 1 2 3 $. nếu solo 1 tuần đc cũng dc vài đồng (0.....---><1$)

em có mấy site ref người khác h bỏ muốn ref bác thì làm ntn bác biết k ?

em có mấy site ref người khác h bỏ muốn ref bác thì làm ntn bác biết k ?
Bỏ acc đó đk acc mới, nhưng ac đó có nhìu $ đừng bỏ. đợi pay xog hả bỏ!:D

UPppppppppppppp nào, lấy topic này làm nơi thảo luận nào. CHuẩn bị delete vài mem càng ít càng tốt!

dùng delete ta nhé . doi ta mua dc key easypro đa roi sẽ click điề .ứ thích dùng tool kia :D

Bỏ acc đó đk acc mới, nhưng ac đó có nhìu $ đừng bỏ. đợi pay xog hả bỏ!:D
min pay toàn 4$ thôi bỏ luôn

thông báo lần nữa ae nào biết cheat thi pm minh nhé :D

chết mợ nãy em chạy auto quên k nhấn max 4 site . bây h 4 site bị "finish errors: Connection reset"
làm sao bây h hả các bác ?:binhsua75:

Tool fee mà chiến có 25 site phí quá:D. mai úp thêm mọi người tranh thủ Reg nhé.
Sẵn Pay thử vài site coi có $ về k, trả $ tool vs upgard 1 site, ,,,,!!!:D:binhsua04:

Chim rùi lên lên nào!:D

Thớt ngiên cứu site mới chưa vậy, 25 site xài hơi phí tool. UPPPPPPPPPPPP. AE vào blog xem Proof mới cho phấn khởi đi nào!

Ủng hộ thớt thêm vài site nữa.
P/s: Nên mở rộng sang aurora và tùm lum thứ khác nữa :D
Tool chỉ hỗ trợ click Buxhost thôi, nên chơi loại này trc.
Mình thì k thick chơi nhìu, cái nào chắc cái đó., tuy ít site mà nó Pay, còn chơi nhìu mà site k ngon thì nản thêm thôi!
Tớ lựa chọn kĩ lắm! Nên tỉ lệ site bị scam cũng giảm 1 chút, 1 chút thôi nhé!:D

góp ý nhỏ một chúc. Theo mình nghĩ với cách lựa chọn đó bạn nên cập nhật thêm những site mới ra... Hãy tận dung lượng reg lớn của các bạn để đạt được min pay trước khi nó scam... chúc vui và chiến tốt!

Chấp nhận ý kiến mọi người nên thêm muc MÌ ĂN LIỀN trên BLog,
Nơi cập nhật site có MIN <0.5$ & Pay qua LR

Hiện tại mjh chỉ chơi 25 site của Group, h pải kiếm site mới thê thảm cho tớ rùi,hjx:D

Last edited by a moderator:
có rất nhiều diễn đàng PTC minh có thể giới thiệu bạn một cái vì thấy nó cập nhật new site rất thường xuyên, tuy nhiên phải dựa vào khả năng đáng giá của bạn nữa nhe! http://www.talkptc.com...

bây h mình tính z:
nếu mọi người mún chiến mấy site ăn liền thì mình cần 1 người quản lí muc này, mình sẽ k làm acc chính nữa, quản lí nhìu quá sợ có sai xót.
Ai làm nói vs mjh

bây h mình tính z:
nếu mọi người mún chiến mấy site ăn liền thì mình cần 1 người quản lí muc này, mình sẽ k làm acc chính nữa, quản lí nhìu quá sợ có sai xót.
Ai làm nói vs mjh
up lên cho ai muốn làm ta không làm đâu:D . nhưng lưu ý chơi site mới ra là phải ceat nhiệt tình đấy :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom