Analysis Mời Newbie tham gia group chiến site PTC Buxhost THẾ HỆ MỚI

:binhsua21:Con lạy ông chủ thớt .. Sao lại bỏ YH của ta vào cái ưu tiên số 1 :binhsua21: đang gõ cạp thì mem pm :binhsua21:

- - - Updated - - -
giông hệt tôi đang cạp thì mem pm nhiều luc nó đang load nhanh cũng phải stop lại để giúp

Originally Posted by nhangheo
giông hệt tôi đang cạp thì mem pm nhiều luc nó đang load nhanh cũng phải stop lại để giúp
Đang cạp 6 acc mega mem buzz 1 cái 1 xong là loạn lên .... bị kick out lun :m040:
Có đag Cạp thì treo status hoặc off lun đi. Vấn đề cái Tool là tớ đẩy qua cho 2 cậu hết :D:binhsua08::binhsua14::binhsua21:

Da reg và đang chiến mấy cái site phụ
Thớt ơi, vui lòng sửa tool trên 64 bit
em dùng cái tool free cùi mía, chán lắm :((

64bit hình như chưa có cách sửa thì phải, thôi thì bác cứ chịu khó tạo 1 cái máy ảo rồi cài giống e cho rồi :binhsua20:

nh0kbstupid
Da reg và đang chiến mấy cái site phụ
Thớt ơi, vui lòng sửa tool trên 64 bit
em dùng cái tool free cùi mía, chán lắm :((​
64bit hình như chưa có cách sửa thì phải, thôi thì bác cứ chịu khó tạo 1 cái máy ảo rồi cài giống e cho rồi :binhsua20:

Mình có viết cái Tool này đâu :D, fix ngã nào bây h!!:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

Lưu ý: những bạn đã đăng kí xog k click ads mjh sẽ delete ko thương tiếc sau 3 ngày. Tốn $ mjh cũng delete cứ nhìn vào là tức à>:D

- - - Updated - - -

Anh em nhà 33bux click tay sao mọi người ???????????????
Mấy bạn cứ click = Tool đi mjh click = tay cho:D!. Kiếm $ mà chịu khổ chút chẳng sau cả!

Nick chủ thì chịu khó click đàng hoàng tí nhen bác, nó mà ban bác thì ăn hành cả lũ :binhsua08:
sao phai click tay . không dùng tool dc ah. pm mình xem nào

- - - Updated - - -

:binhsua21:lại 1 thằng nữa pm đúng giờ đang cạp :m040: số mình xui quá đi
phải đỡ cho ta nữa chứ .

Ráng súp nhìu vào, sao than thở dữ z, thêm vài member nữa là đóng cửa rùi. K chấp nhận đăng kí mới nữa!

Nick YH: bboy_9z
Username REF se7en101
Tài khoản PP: chwua có
Tài khoản LR: U8758150
các site Phd-bux CashFreeBux CanadaBux mình đk là minhtri101 còn lại là se7en101

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,999
Latest member
vuvancuong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week