Analysis Mời Newbie tham gia group chiến site PTC Buxhost THẾ HỆ MỚI

Nick YH:hacker_yuka
Username REF:tất cả đều là yokohamaller trừ GetBuxToday là yokohamall.
Tài khoản PP:[email protected]
Tài khoản LR:U8831234
Những site ko đăng kí đc (tối đa 5 site): PHD-Clix, PHD-Bux.

Last edited by a moderator:
mọi người lưu topic lại nhé, mình đã yêu cầu đổi tiêu đề rùi. Để tiêu đề bị đổi mọi người k tìm ra vị trí của Group à:D:D:D:D

Bọn nó là ae nhà 33bux đấy. Mình nghe nó khá uy tín, mà giá click thấp nên ít ai tham gia. Cho nên mún tham gia thử coi nó có Pay k, hiện tại mjh chưa Pay đc nên cũng k bt.

thử thôi hả bác:binhsua24:bác ko tìm hiểu kỹ tý lỡ dính cam thì mau nản lắm:binhsua17:

thử thôi hả bác:binhsua24:bác ko tìm hiểu kỹ tý lỡ dính cam thì mau nản lắm:binhsua17:

Lo j, mình đầu tư vào mà nó scam, cái này mới nản dữ, chớ h chưa đầu tư k sao đâu cứ chiến thôi!

- - - Updated - - -

nhiều site quá choáng :binhsua17:

Cực 1 lần đăng kí là xog rùi, có làm j nhìu nữa đâu, kiếm $ mà làm biếng thì thôi rùi!

:binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18:

Sao lại nói z, pùn quá,hjx.
nói thật nhìn cái nick của thớt nguy hiểm lăm nhưng mà vẫn liều:hihi:

Thông báo khẩn cấp: thêm cheat ads ae nhà 33bux nữa, thằng này nguy hiểm quá:
•••A.•N.•T.•I.••• C.•H.•E.•A•T. !••• •••A.•N.•T.•I.••D.o N.o.t C.l.i.c.k.Here• C.•H.•E.•A•T

Đã vào đc BigUSAbux:D!!

AE đã tham gia Group cũ thì báo danh lại nhé k cần đợi 3 ngày đâu, để mình up lại danh sách.

Nick YH: mistakes334
Username REF: mistakes334
Tài khoản PP:
Tài khoản LR: U4638099
Những site ko đăng kí đc (tối đa 5 site): keobux, 3 thằng Phd

Đã up danh sách báo danh từ hôm qua, mọi người xem có vấn đề j báo ngay để mjh sửa. Thanks.

Mọi người chiến mạnh kiếm $ sài Tết nào!!!>>> Mai up khoảng 10 site phụ nữa!!!:D
Báo danh nhớ đầy đủ thông tin đấy.

Last edited by a moderator:
Đã vào đc BigUSAbux:D!!

AE đã tham gia Group cũ thì báo danh lại nhé k cần đợi 3 ngày đâu, để mình up lại danh sách.

anh ơi có nhất thiết phải có tài khoản PP không hay chỉ LR thôi cũng được ạ :binhsua18:

anh ơi có nhất thiết phải có tài khoản PP không hay chỉ LR thôi cũng được ạ :binhsua18:
cú lr đi cậu chủ thớt cũng đại gia lắm nhưng nên có cả 2 vì có site rút lr site rút pp

- - - Updated - - -

mai sẽ đang kí hết site phu . hn mới đang kí dc 2-3 site :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,922
173,003
Latest member
tienlen09

Most viewed of week

Most discussed of week