Mới mua con dell ,bác nào cho e hỏi check Service Tag ?

candyblue

Junior
Reactions
17
MR
0.000
Insuree Balance
0
Như tiêu đề bác nào chỉ e với :binhsua11:

up bác nào qua đường chỉ e cái

Đưa service tag ta check cho
vô dell.com cũng được

Đưa service tag ta check cho
vô dell.com cũng được
7hf51x1-810443373
em k biết số này phải không ? bác check dùm em

Warranty Information
NBD (Next Business Day on-site) Warranty with an end date of20/08/2014. See the Warranty Tab for details.
POW (Parts Only Warranty) Warranty with an end date of20/08/2014. See the Warranty Tab for detailsóco

có phải cái này vostro 3560

Warranty Information
NBD (Next Business Day on-site) Warranty with an end date of20/08/2014. See the Warranty Tab for details.
POW (Parts Only Warranty) Warranty with an end date of20/08/2014. See the Warranty Tab for detailsóco

có phải cái này vostro 3560
đúng rùi bác...bác xem có biết được gì nói em với...

Vậy bạn muốn check st để làm gì mới được :m190:
mới mua bên ngoài...mà người ta bảo check cai đó xem có mới 100% k đó...nên hùa theo ^^!

- - - Updated - - -

em mới mua con này mà wifi nó sài lâu lâu bị limit là do gì hả các bác :binhsua12:

Con này chưa cập nhật các part nên đâu có thông tin gì đâu, chỉ có thông tin bảo hành với ship date thôi

check cũng ko biết đc máy mới 100% hay ko đâu nhỉ, mình khui thùng 1 con Lap máy mới 100% nhé nhưng check thì BH đã chạy hơn 1 2 tháng rồi, hình như BH này chạy từ lúc máy rời khỏi xưởng hay cửa hàng bán hay sao đó .
Check chỉ để biết máy có 9 hãng hay ko, và BH toàn cầu còn bao lâu thôi thì phải, có sai các pro đừng gạch nha

Chat với supporter của Dell ấy, đưa nó số SVT hỏi nó là refurbished hay là brandnew

Chat với supporter của Dell ấy, đưa nó số SVT hỏi nó là refurbished hay là brandnew
vậy check vẫn chưa biết được rùi hixhix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week