Suggest Mời mod nào có trách nhiệm vào xử lý giúp mình

Status
Not open for further replies.

DaraTienSinh

Junior
Reactions
18
MR
0.000
chào các bạn!
ở cái mmo này mình rất ít khi cmt cái gì, nói chung là cái gì ngứa mắt thì mình nói. và sự việc bắt đầu từ topic của 1 cậu bạn hỏi là có 50$ thì nên đầu tư cái gì hiện tại là bị xóa rồi! thằng @ChuChung nó vào nó nói này nọ bây giờ là muốn làm thì phải bỏ tiền này nọ mua vip72 của Gr chứ ko ai dạy ko, uk thì cứ cho là đúng đi, mình nói nó 1 câu nó nói chửi lại mình 10 câu mà @Sir.NamTuoc vào cho mình 1 point. ok mình chửi nó trc mình sai nên mình nhận (còn riêng 2 point của mình ở 2 toppic hiện tại ko biết là ai đã xóa) chuyện này xong.
Hôm nay ở pic này mình coment rát lịch sự thằng này nhảy vào chưi mình. Bây giờ thì đề nghị mod nào có thẩm quyền, mời riêng @Sir.NamTuoc vào phát biểu cảm nghĩ.
http://mmo4me.com/threads/cac-mod-lam-quyen-de-nghi-admin-shin-giai-quyet.177599/page-4
theo đúng lời @Trung_Peter mình ko cmt gì nó nhưng nó vẫn chửi minhf, Giờ mod nào đi ngang qua xử lý công tâm giúp mình.
P/s: Mod nào đi ngang kiểm tra luôn 2 cái toppic mình bị ăn point ai là người xóa

Attachments

114.4 KB · Views: 137
    113.7 KB · Views: 98
    95.4 KB · Views: 103
    97.9 KB · Views: 99
    149.1 KB · Views: 102
    179.9 KB · Views: 96
tao vẫn phải xác nhận lại 1 lần nữa là tao chửi thẳng mawtjmayf trc bàn dân thiên hạ chứ ko phải giả nai nhé
:D:D thì tao cũng xác nhận vì thấy bộ mặt éo ưa nổi của m tao chửi thẳng giữa bàn dân thiên hạ nhé :D:D nói như thông vào mông!:rolleyes::rolleyes: Không muốn dây dưa gì vs t thì IGone t ra ! Cấm cắn bậy:):)

Upvote 0
:D:D thì tao cũng xác nhận vì thấy bộ mặt éo ưa nổi của m tao chửi thẳng giữa bàn dân thiên hạ nhé :D:D nói như thông vào mông!:rolleyes::rolleyes: Không muốn dây dưa gì vs t thì IGone t ra ! Cấm cắn bậy:):)
chả biết thằng nào hôm qua cắn bậy nhể. mày chặn tao lại mẹ đi, đừng cắn nữa :D bẩn topic

Upvote 0
chả biết thằng nào hôm qua cắn bậy nhể. mày chặn tao lại mẹ đi, đừng cắn nữa :D bẩn topic
:rolleyes::rolleyes: Nguồn cơn từ đâu nguồn cơn từ đâu ..........:D:D Chả phải tự dưng t chửi mài làm gì nếu như trước đó mài ko gây hấn với ta ! Thôi thì hòa IGone cmm đi ! Nhìn thấy mài từ qua giờ là t gét rồi :rolleyes::rolleyes: Coi như cả 2 chưa đụng chạm xích mích gì nhau ! Nhờ Mod @Sir.NamTuoc gỡ cho hắn 1 poin vậy ! Topic hôm qua với hôm trước coi như huề nhé :rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
:rolleyes::rolleyes: Nguồn cơn từ đâu nguồn cơn từ đâu ..........:D:D Chả phải tự dưng t chửi mài làm gì nếu như trước đó mài ko gây hấn với ta ! Thôi thì hòa IGone cmm đi ! Nhìn thấy mài từ qua giờ là t gét rồi :rolleyes::rolleyes: Coi như cả 2 chưa đụng chạm xích mích gì nhau ! Nhờ Mod @Sir.NamTuoc gỡ cho hắn 1 poin vậy ! Topic hôm qua với hôm trước coi như huề nhé :rolleyes::rolleyes:
thằng đàn bà sợ ăn band à mà phải thế. giờ thì im mồm đi đợi @Sir.NamTuoc giải quyết, còn gỡ hay ko ko phải là do mày quyết định

Upvote 0
thằng đàn bà sợ ăn band à mà phải thế. giờ thì im mồm đi đợi @Sir.NamTuoc giải quyết, còn gỡ hay ko ko phải là do mày quyết định
ChuChung cũng muốn huề rồi thì đâu cần làm quá lên nữa hả DaraTienSinh !?
Vụ việc này 1 bên đã nhường rồi, 1 bên cũng chịu nhịn rồi cớ sao còn 1 bên không chịu hòa vậy chứ ?!

Upvote 0
T mà sợ à ! Có điều t không muốn vì bị 1 ,2 con sinh vật cảnh cắn bậy như m mà t bị baned thôi nhá ! Bẩn và vướng acc của t :rolleyes::rolleyes: Baned thì cả 2 bị chứ t sợ gì :D:D

Upvote 0
ChuChung cũng muốn huề rồi thì đâu cần làm quá lên nữa hả DaraTienSinh !?
Vụ việc này 1 bên đã nhường rồi, 1 bên cũng chịu nhịn rồi cớ sao còn 1 bên không chịu hòa vậy chứ ?!
Thôi mod nam tước ! Chấp làm gì thèn cáo già đó :rolleyes::rolleyes: Gây sự trước còn thích cáo

Upvote 0
T mà sợ à ! Có điều t không muốn vì bị 1 ,2 con sinh vật cảnh cắn bậy như m mà t bị baned thôi nhá ! Bẩn và vướng acc của t :rolleyes::rolleyes: Baned thì cả 2 bị chứ t sợ gì :D:D
bác @Sir.NamTuoc căn cứ vào đây mà xử nè, mình chả chửi nso câu nào đâu, giờ xử nào do bác sau đó bác close đi cho đỡ tốn tài nguyên 4rom. giờ bác toàn quyền quyết đinh. bác xử công tâm 1 tí còn 1 2 point chả đáng gì, thích thì cứ để nhưng đừng làm ae 4rom phải suy nghĩ là đc. ok close

Upvote 0
bác @Sir.NamTuoc căn cứ vào đây mà xử nè, mình chả chửi nso câu nào đâu, giờ xử nào do bác sau đó bác close đi cho đỡ tốn tài nguyên 4rom. giờ bác toàn quyền quyết đinh. bác xử công tâm 1 tí còn 1 2 point chả đáng gì, thích thì cứ để nhưng đừng làm ae 4rom phải suy nghĩ là đc. ok close
Vậy nhá. Topic close.
2 cậu không ưa nhau thì cả 2 cùng Igro nick của nhau đi là xong he.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week