mời mấy boy vào giúp mình với !

clinhbdan

Hero
Reactions
577
MR
0.004
tình hình là thế này mình ở nhà ngủ trong fong riêng của mình nên từ trước giờ có thói quen ngủ toàn là nude 100%, nhưng tự nhiên đêm ấy không hiểu con gì bò vào cậu nhỏ cắn cho 1 phát fe lắm mà ác là nó chui vào bên trong cắn mới ác chứ qua ngày sau sưng lên nhưng mình cũng không quan tâm, và hôm nay là ngày thứ 3 rùi và mình đang rất lo lắng gì mình đáy rất đau và rác bị chảy mủ nữa, ai đã từng gặp và mua loại thuốc nào uống mau hết giúp mình với, mình kể cho bạn gái mình nghe rùi nó đùng đùng nổi điên lên nói cho mình chết luôn gì nó nghĩ mình đi chơi gái tầm bậy nhưng mình không có tức thật, giờ mình fair làm sao đây?

Chia buồn, cắt bỏ đi bạn, nó nhiễm trùng nặng rồi.
đừng làm mình lo lắng mà bạn đang tâm trạng huhuhu......

---------- Post added at 02:23 AM ---------- Previous post was at 02:22 AM ----------

rết độc cắn rồi .... theo như tính toán của mình thỳ 2-3 ngày nữa bạn sẽ dc đóng hòm :(
mình chết nhât định về tìm bạn đầu tiên...

---------- Post added at 02:24 AM ---------- Previous post was at 02:23 AM ----------

nên đi bác sĩ không thể đùa được tránh chuyển nhỏ hóa ra to
phải đi khám sao ban???

mình nghĩ thế vì nó không phải bệnh ngoài da mà lại ở bộ phận có thể nói quan trọng bậc nhất với người đàn ông theo bạn nói là có mưng mủ như vậy bị nhiễm trùng là theo bạn gì nói là đúng nên khi khám cho an toàn vì chả ai biết thực hư thế nào . Bác sĩ có chuyên môn họ biết phải làm sao tránh chuyện nhỏ xé ra to rồi ko kịp mình đã thấy rất nhiều đứa bạn mình lên học đại học cũng gái vú mà ko có kinh nghiệm mắc mấy bệnh ngoài da thôi mà ko chịu di bác sĩ nên khá lằng nhằng :D nói gì chứ có bệnh ta cứ nên gặp bác sĩ ko có gì ngại đâu họ học hành ra để chữa bệnh cứu người mình là người có bệnh đương nhiên tìm họ rồi

bạn có lên hạch ở nách không nếu không bị lên hạch ở nách thì nên di khám càng sớm càng tốt còn nếu bị lên hạch ở nách thì ko lo lắm :D

vậy bạn di khám di vì thường khi cơ thể bị nhiễm trùng thì thường nếu tự tiết ra kháng thể được thì sẽ len hạch ở nách còn không thì cứ di khám vì mưng mủ rồi mà và mình cũng gần giống bạn thích ngủ không mặc gì cho thỏa mái nhưng mình ko dám bỏ hết dồ vẫn phải mặc quần sóc ( đùi ) vì an toàn mà hihi chỉ dám ko mặc gì khi trong phòng ngủ có điểu hòa thôi nhé !

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Đi ra viện nam khoa mà khám thôi ,để lâu nó nhiễm trùng hoại tử thì thôi xong đời thằng đàn ông :( Nhớ vào hẳn viện thuộc nhà nước mà khám nhé chứ đừng vào mấy phòng khám tư ba lăng nhăng lắm .Vào viện lên thẳng khoa tiết niệu rồi trình bày với bác sĩ ko có gì phải ngại .Có bệnh là phải chữa chứ ngồi nhà mà đoán già đoán non rồi đến lúc nặng là ân hận đấy

vậy bạn di khám di vì thường khi cơ thể bị nhiễm trùng thì thường nếu tự tiết ra kháng thể được thì sẽ len hạch ở nách còn không thì cứ di khám vì mưng mủ rồi mà và mình cũng gần giống bạn thích ngủ không mặc gì cho thỏa mái nhưng mình ko dám bỏ hết dồ vẫn phải mặc quần sóc ( đùi ) vì an toàn mà hihi chỉ dám ko mặc gì khi trong phòng ngủ có điểu hòa thôi nhé !
từ đây về sau hết dán rùi ngủ mặc quần áo đàng hoàng huhuhu, mình cũng có đến mấy nhà thuốc lớn nói với họ và họ cũng cho thuốc uông để 1 ngày nữa không xong thì đi khám thui...

---------- Post added at 02:48 AM ---------- Previous post was at 02:47 AM ----------

Đi ra viện nam khoa mà khám thôi ,để lâu nó nhiễm trùng hoại tử thì thôi xong đời thằng đàn ông :( Nhớ vào hẳn viện thuộc nhà nước mà khám nhé chứ đừng vào mấy phòng khám tư ba lăng nhăng lắm .Vào viện lên thẳng khoa tiết niệu rồi trình bày với bác sĩ ko có gì phải ngại .Có bệnh là phải chữa chứ ngồi nhà mà đoán già đoán non rồi đến lúc nặng là ân hận đấy
mình ở TPHCM ai cho mình cái địa chỉ với huhuhu.........

cứ ra bệnh viện lớn khám hoặc các phong khám của các bác sĩ lớn ngoài h làm việc của họ thì tiện hơn nhé đừng ra mấy chỗ tư chỉ di bệnh viện lớn hoặc ông nào khám phụ khoa có tiếng mở phòng khám tại nhà thì đỡ ngại hơn là vào viện họ khám ở nhà cũng không dám làm ẩu đâu vì danh tiếng mà ! sợ nhất mấy chỗ tư nó khám khiếp lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom