mời mấy boy vào giúp mình với !

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
nghe mấy bạn nói mình lo quá huhuhu...........

nếu thật là rết cắn thì cung~ nguy hiểm đấy, nên đi khám cho chak cậu ơi

alexphan

Junior
Reactions
166
MR
0.000
có mủ lun áh...Ax..cai này phải đi khám chuyên khoa thui bạn...chứ để vậy vô sinh đó....
Trương hợp 2...Có thể do bạn gãi nó nên mới mưng mủ...cái này thì đơn giản..Cứ để thoáng là khỏi ko sao :D..Xui thế thớt bị chuột cắn àh

có mủ lun áh...Ax..cai này phải đi khám chuyên khoa thui bạn...chứ để vậy vô sinh đó....
Trương hợp 2...Có thể do bạn gãi nó nên mới mưng mủ...cái này thì đơn giản..Cứ để thoáng là khỏi ko sao :D..Xui thế thớt bị chuột cắn àh
giờ mình đàng uống thuốc nếu 1 ngày nữa không khả quan thì đi khám phụ khoa luôn...

bread159

Newbie
Reactions
276
MR
0.000
tạm thời thì cứ rửa sạch, sát trùng, để thoáng tránh bị nhiễm trùng
rồi sau vài ngày xem thế nào, nếu nghiệm trọng hơn thì nên đi bác sĩ đi, ko giỡn đc nữa

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
bác thớt cứ yên tâm đi.dân gian có mẹo thế này.bác tìm hỉu xem con gì cắn bác,tìm hỉu xong thì bác xem con đó giống đực hay cái.Rùi bác đi bắt một con khác giống với con đó cho nó cắn lại vào chổ đó là hết á(cái này là âm dương hòa hợp là sẽ trở về cân bằng,mà tui nghĩ giống đực cắn bác đó vì chắc nó ghét cái gì đó:binhsua146: -bài thuốc lấy độc trị độc từ xa xưa đó bác):m131: Chúc bác thành công và mau khỏi bệnh

hitle92

Senior
Reactions
264
MR
0.075
chúc bác mau khỏi bịnh, ko thể đỡ được :binhsua35:

nwebiecapt

Newbie
Reactions
192
MR
0.000
Rết độc cắn đó bác . Đi bác sĩ ngay đi

---------- Post added at 10:13 AM ---------- Previous post was at 10:12 AM ----------

Theo như dự đoán ban đầu của tớ thì cậu đã bị chuột cắn! Ban ngày cậu có vác đá ném mấy con chuột không? đây là loài thù dai nhất! nếu bị loài này cắn thì nên đến bác sĩ, vì đây là loài chứa mầm bệnh!

Chuột nó mà cắn là đứt thằng em luôn rồi bác :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,260
Latest member
yo88cab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week