• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mới mất chục củ. Buồn

Status
Not open for further replies.

cankeo

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Chán quá. Cứ lo vụ paypal. Giờ thành ra chết cái khác. Hôm trước rút 2-3 acc thì nó + dồn $ cho tưởng rút được về 1 paypal . Hôm qua e làm phát 60 acc về 2 mail của 1 paypal. Nó lock cmn hết acc luôn. bay hơn 5tr. Thiệt hại đống mail + 3 ngày cày. Giờ nó còn fix tiền app nữa chứ. Hết kiếm luôn
Tức quá sáng ra mang 7 tr Rik ăn được do đánh poker vô tài xỉu( chưa chơi bao giờ trước đây) . thấy về 8 phát xiu. mình thông 2 nháy 2 tr và 5 tr vào tài. bay luôn
Giờ vẫn không ngủ được

May thớt chưa ra đê ở :D

Sắp noel nước sông SG lạnh lắm

Chán quá. Cứ lo vụ paypal. Giờ thành ra chết cái khác. Hôm trước rút 2-3 acc thì nó + dồn $ cho tưởng rút được về 1 paypal . Hôm qua e làm phát 60 acc về 2 mail của 1 paypal. Nó lock cmn hết acc luôn. bay hơn 5tr. Thiệt hại đống mail + 3 ngày cày. Giờ nó còn fix tiền app nữa chứ. Hết kiếm luôn
Tức quá sáng ra mang 7 tr Rik ăn được do đánh poker vô tài xỉu( chưa chơi bao giờ trước đây) . thấy về 8 phát xiu. mình thông 2 nháy 2 tr và 5 tr vào tài. bay luôn
Giờ vẫn không ngủ được
giờ mình cũng k ngủ dc nỳ:D

Chia buồn với cậu. :(

Gọi là đen như mõm chó :confused: chia buồn với thớt :(

đánh tài mà thớt xỉu :D, thớt 2 nháy liền đó mà đánh xỉu là phát tài rồi

mình đã đen là đen theo dây luôn nên hôm nào thấy xui quá thì dừng lại nếu ko càng làm càng lỗ

Bài bạc thì xác định rồi, đen gì mà đen...

Tiền đấy thớt chuyển cho mình thì còn dc lời cám ơn. haizzz. chia buồn nhé

bình thường thôi .Cờ bạc mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb