Event Mới làm xong cái site

Status
Not open for further replies.
Dẫn cái link còn sai. thế thì khỏi phải xem site luôn @@

đặt lại code đê. vào site chậm rì, logo chưa ổn v.v... nhiều lắm

chỉ cần bỏ luôn cái site là ổn, nói thật cái theme quá xấu

Lịnk cho các bạn muốn dơwnload source của cái trang của mình! Bao gồm cả data lun rồi nhé ;) (Nhưng chỉ là cái cũ, chưa full edit, cái mơi mình để trên host, lâu ko đã động nó off host nên mất tiêu rồi :( )

thớt cũng nên tham khảo lại nhé! Mình check qua site cảu bạn thì thấy có vài cái góp ý như sau:
1) Màu chủ đạo tối gây hơi phản cảm cho một site news :D
2) backgroud thì đừng chọn mấy cái có sẵn ấy! nên thiết ké! Hoặc sửa lại css các border, body xẩm lại tí và để backgroud màu trắng hoặc ngược lại!
3) Cho cái Break News sát với top menu và body sẽ thấy đở bị trống trãi
4) Font Tiêu của Category đừng để màu tím như vậy nó khiến người xem không chú ý và chẳng biết đó là cái gì hoặc đang nói về gì
5) Widget Tags nên dời xuống bottom
6) Check Also thì nên để hiển thị 1 bài thôi để khỏi choáng màn hình :D Vì cái Related Articles nó cập nhật gần đủ thông tin cần thiết để hướng người dùng rồi
7) Site có vẽ không làm SEO nên chưa thấy

Chúc thớt phát triển dc site :D

http://www.mediafire.com/download/pw6yyd8426mvboc/new.rar

Last edited:
Site làm ra với mục đích gì? Co gi khác hon 1 cái blog?

Nhìn bố cục site đơn giả quá, chưa được bắt mắt

HÌnh như on-page chưa ổn với lại tốc độ hơi chậm. Mà cái tên miền đâu có liên quan tới mục tiêu website đúng không nhỉ? SEO khó

logo màu mè , chạy site chậm quá :eek:

đổi màu nền đi bạn, với màu sắc chữ không hài hoà lắm ;). Một điều nữa là có vẻ nó hơi chậm

site khá ngon cho newbie như mình :D
ngon gì này chứ bạn. Nếu là newbie thì ngta sẽ chọn 1 site rất là đẹp là đằng khác. New k bao giờ chọn cái xấu đâu

ngon gì này chứ bạn. Nếu là newbie thì ngta sẽ chọn 1 site rất là đẹp là đằng khác. New k bao giờ chọn cái xấu đâu
Đúng là ai cũng chọn cài đẹp. Nhưng thớt đang edit lại theme theo ý mình, với một newbie tập tành thì vậy là có cố gắng vì chịu khó tìm hiểu php, html, và css rồi

không hiểu gì hết.e comment chỉ để lấy thẻ thôi :p

nền background hơi đau mắt @@

Đúng là ai cũng chọn cài đẹp. Nhưng thớt đang edit lại theme theo ý mình, với một newbie tập tành thì vậy là có cố gắng vì chịu khó tìm hiểu php, html, và css rồi
Cái chết ở đây là theo ý mình đó thím.
Kia là thớt lười nên dùng template chứ có phải nghĩ ra đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh