• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Mời hopestar làm việc

hueitclub

Hero
Verified
Reactions
615
MR
0.000
Chat with me via Skype
MMO có bảo mật 2 lớp rồi sao bị đổi nick đc nếu bị dính virut nhĩ??? Câu nói có phần ko đúng khi mmo thời gian qua đã nâng cấp bảo mật rất tốt!
Và cố tính scam rồi... nick trong topic khi post khác giờ nik bên info khác rồi ^_^
Tự fake nick để scam rồi!

nhìn số này không biết tai khoản này thuộc tỉnh thành phố nào nhỉ ? nếu quen biết CA và cùng tỉnh thì nhanh được kết quả hơn.
cảm ơn bác! Thực sự là trong tết thì không kịp nên cứ trình báo để nó tra cái số tk và lịch sử cuộc gọi của số điện thoại đó đã. Nếu nó không pay lại thì ra tết xong chắc chắn em xử thằng này. Tốt nhất cứ đi gặp luật sư tư vấn đường cho nhanh bác ạ.

thằng Scam này nó diễn sâu thật :confused:, mới đầu mình vào tưởng nó oan ức lắm :oops:. Thằng này tù ra bác chủ thớt đầu tư cho nó đi học Cao Đẳng Sân Khấu Điện Ảnh :eek:, biết đâu sau này nổi cmn tiếng :D
:))) Cảm ơn bác! Em cũng hơi ngờ ngợ lo nghi oan cho người tốt :D

:))) Cảm ơn bác! Em cũng hơi ngờ ngợ lo nghi oan cho người tốt :D
Hy vọng bác sẽ là người đi đầu trong vụ trừng trị SCAMMER.
Mà em cứ nghĩ 25 triệu lớn lắm chứ, mà sao bác bất cẩn thế. Lúc trước em có giao dịch vượt quá số tiền bảo hiểm còn chia làm 2 lần cho an toàn nữa là đằng khác. Nhưng sau vụ này chắc bác sẽ không bao giờ bị dính chưởng nữa đâu
:rolleyes:

Hy vọng bác sẽ là người đi đầu trong vụ trừng trị SCAMMER.
Mà em cứ nghĩ 25 triệu lớn lắm chứ, mà sao bác bất cẩn thế. Lúc trước em có giao dịch vượt quá số tiền bảo hiểm còn chia làm 2 lần cho an toàn nữa là đằng khác. Nhưng sau vụ này chắc bác sẽ không bao giờ bị dính chưởng nữa đâu
:rolleyes:
Chắc chắn sau vụ này em chừa thật luôn. Chắc mai mốt mong bác Shin chiếu cố cho đóng bảo hiểm để giao dịch. Mong rằng sau này anh em MMO chiếu cố giúp mình làm ăn buôn bán thuận lợi là vui lắm rồi ạ :D

Cái *** mẹ mày, biết bố là ai ko? :D
Nếu nó scam thì thớt mất tiền đi nhé, vì giờ thẻ Bank mua có 300k 1 cái đó :D
Kiện cáo cũng ko ăn thua đâu :D
còn cái điện thoại bạn ơi. Chẳng lẽ nó không gọi cho bố mẹ bồ nó à :D Làm ra ngô ra khoai thì ra cả thôi. Nó không pay thì mất 2/3 số tiền trên em cũng làm cho đến cùng!

còn cái điện thoại bạn ơi. Chẳng lẽ nó không gọi cho bố mẹ bồ nó à :D Làm ra ngô ra khoai thì ra cả thôi. Nó không pay thì mất 2/3 số tiền trên em cũng làm cho đến cùng!
Thớt cũng rành chuyện này quá, quá ok rùi, vậy mong thớt sẽ giành được phần thắng nhé, không lấy lại được tiền thì cũng có cho một bài học, để cha mẹ bạn bè hàng xóm biết thì khó làm người rùi

lindaseo

Banned
Verified
Reactions
440
MR
0.000
Chat with me via Skype
Cái *** mẹ mày, biết bố là ai ko? :D
Nếu nó scam thì thớt mất tiền đi nhé, vì giờ thẻ Bank mua có 300k 1 cái đó :D
Kiện cáo cũng ko ăn thua đâu :D
không biết giá bán của bank thì đừng lên tiếng... 300k mà đòi mua đc thì cũng bó tay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week