Mời hoabattu ( EX VỉtaPay ---> LR) vào đối chất.

Status
Not open for further replies.

daquybaoloc

Hero
Verified
Reactions
676
MR
0.535
Thay mặt những anh em đã exchange ở topic này http://mmo4vn.com/showthread.php?31679-EX-VitaPay-LR mời hoabattu vào trả lời một số câu hỏi:
1. Bạn đã ex số VP mà mọi người gửi hay chưa? kết quả giao dịch ra sao?
2. Tại sao đã trễ hạn 2 ngày mà bạn vẫn chưa sent LR cho anh em?! Nếu như giao dịch thất bại bạn cũng nên update topic hoặc close topic để những người sau không sent tiếp VP cho bạn.

Anh em nào có câu hỏi khác reply chờ hoabattu vào giải quyết.

Không giải thích nào của hoabattu,mod nào xử lý hắn và cái pic kia đi.

Last edited by a moderator:
ôi trời bạn ơi
đã scam rồi thì đối vớ chả chất
nếu ko muốn scam thì cũng đã lên tiếng
nói chung là ko có gì đê mà nói với bọn scam
Đừng hi vọng vô ích

chả hiểu VP thu làm gì nhiều nhỉ, ai nói mình biết được ko, mình đang tìm mà chưa hiểu :D

---------- Post added at 09:11 PM ---------- Previous post was at 09:10 PM ----------

à mà thằng chủ thớt đâu rồi, vụ này cam nhiều quá =))

ôi trời bạn ơi
đã scam rồi thì đối vớ chả chất
nếu ko muốn scam thì cũng đã lên tiếng
nói chung là ko có gì đê mà nói với bọn scam
Đừng hi vọng vô ích
scam thi cũng rõ ràng để cho ra đảo,chứ cứ để cái nick với topic đó rồi người ta ko bít sent $ vào tiếp.

Vét sạch VP của mình rồi

---------- Post added at 10:13 PM ---------- Previous post was at 10:11 PM ----------

Vài hôm nữa lai có thằng với cái nick lạ hoắc sent cho italkyou vài ngàn VP :))

Vụ này phải nhờ bác italkyou giúp thôi,thấy ai send số lượng lớn thì tịch thu điều tra liền

Vét sạch VP của mình rồi

---------- Post added at 10:13 PM ---------- Previous post was at 10:11 PM ----------

Vụ này phải nhờ bác italkyou giúp thôi,thấy ai send số lượng lớn thì tịch thu điều tra liền
Rất khó các à vì khá nhiều người sent lượng lớn tất nhiên trong số đó có vài người quen rồi
còn người lạ thì cũng chưa thấy ai, mà khi các bác đã nói thế thì nó đâu dám sent nhiều
mỗi lần nó sent 2k thì chúa mới biết

Mình hỏi tí:

- VP này giờ bác italk còn thu mua và đem đi dùng dc ko?
- Không lẽ mấy topic thế này cũng bắt đóng bảo hiểm trước?

Mình hỏi tí:

- VP này giờ bác italk còn thu mua và đem đi dùng dc ko?
- Không lẽ mấy topic thế này cũng bắt đóng bảo hiểm trước?
ko hiểu bạn hỏi cho lắm: nếu bạn hỏi là còn thu mua nữa hay ko thì mình tạm thời ko thua mua nữa vì mình chưa giải quyết xong hàng tồn kho do thằng Nga ngố bảo tạm dừng đến tháng sau nó ex tiếp. Còn việc bạn hỏi là mang đi dùng được ko?mình ko hiểu câu này cho lắm nhưng cứ trả lời theo ý mình hiểu vậy.Hiện nay theo con đường chính thức mình biết thì chỉ có 3 hướng: 1 là bán lại cho mình,2 là ôm lấy mà để mọc rêu mong ngày hái sung,3 là mang đi đổi traffic(cái này mình cũng ko rõ lắm)
còn việc đóng phí thì xin nói rằng đây là pic smal business không phải pic sevice nên ko đóng phí bảo hiểm là đúng.Còn việc các bạn bị scam thì chính là do các bạn ko phải do người khác,tại sao mình lại nói như vậy vì ai cũng biết mmo luôn song hành là scam (chính các bạn sent cho nó khi chưa đính chính thông tin chính xác)

Ừkm, híc, tội mọi người, mà cái này send xong thì phải nhận luôn tiền chứ để hold thế làm gì nhỉ :|

ex VP có cái khác ex money bt cậu à
còn bản thân mình thì chỉ biết là mình đang là trung gian thôi
nên ko thể chủ động được cũng ko biết thực hư ex ra sao

còn việc đóng phí thì xin nói rằng đây là pic smal business không phải pic sevice nên ko đóng phí bảo hiểm là đúng.Còn việc các bạn bị scam thì chính là do các bạn ko phải do người khác,tại sao mình lại nói như vậy vì ai cũng biết mmo luôn song hành là scam (chính các bạn sent cho nó khi chưa đính chính thông tin chính xác)

Việc nó còn nằm ở Small Trade là do mình chưa move nó đi thôi, chứ ko phải nó đúng đâu. Vì trước đây dịch vụ mua tiền này có mỗi mình bạn làm, nghĩ là độc quyền nên mình mới để thế đấy.

ex VP có cái khác ex money bt cậu à
còn bản thân mình thì chỉ biết là mình đang là trung gian thôi
nên ko thể chủ động được cũng ko biết thực hư ex ra sao
Thì thường mấy cái khác đâu phải là người ta làm chủ đâu cậu, cũng phải tự bỏ tiền chịu trách nhiệm
Chứ nhận kiểu như thế, lỡ mà nguồn EX của cậu k làm nữa, thế là coi như cậu xù tiền của mọi người à :|

Việc nó còn nằm ở Small Trade là do mình chưa move nó đi thôi, chứ ko phải nó đúng đâu. Vì trước đây dịch vụ mua tiền này có mỗi mình bạn làm, nghĩ là độc quyền nên mình mới để thế đấy.
hiện mình vẫn đang là độc quyền ko chỉ trong MMO việt mà cả MMO thế giới
các sự cố như vừa rồi mình vô can và mình cũng đã cảnh báo mọi người nhưng họ vẫn đâm đầu vào nên chịu

---------- Post added at 09:07 PM ---------- Previous post was at 09:06 PM ----------

Thì thường mấy cái khác đâu phải là người ta làm chủ đâu cậu, cũng phải tự bỏ tiền chịu trách nhiệm
Chứ nhận kiểu như thế, lỡ mà nguồn EX của cậu k làm nữa, thế là coi như cậu xù tiền của mọi người à :|
mình cũng đã nói rất rõ trong các nguyên tắc giao dịch
bạn có quyền ko đồng ý và ko giao dịch cơ mà
tất cả là ở bạn

topic bên kia ai đó có thẩm quyền vào sửa notice đỏ ngay trên thread luôn, thế là mem khác khỏi chuyển VP nữa

nói thật là trong giới MMO các bạn phải tự tránh lấy nếu có thể
chứ ko nên trách ai cả,nếu các bạn vẫn tiếp tục trách người khác thì các bạn vẫ sẽ bị dính scam thôi
kinh nghiệm 3 năm MMO của mình chỉ ra vậy
những píc như thế này là ko cần thiết vì nếu các bạn đã chắc là scam thì hãy yêu cầu mod giải quyết luôn
chứ kiểu pic này bọn scam nó cười cho thôi

Cậu này ăn nói có vẻ ngạo mạn nhỉ,pic lập ra với Prefix Wating For Answer để mọi việc rõ ràng và mod vào giải quyết chứ không phải để than trách cái gì cả. Đừng có đưa cá kinh nghiệm 3 năm vô đây muốn nói gì thì nói.

Cậu này ăn nói có vẻ ngạo mạn nhỉ,pic lập ra với Prefix Wating For Answer để mọi việc rõ ràng và mod vào giải quyết chứ không phải để than trách cái gì cả. Đừng có đưa cá kinh nghiệm 3 năm vô đây muốn nói gì thì nói.
Cái MMO này hay thật đấy,mình ko bàn luận mấy pic này để có người nói mình thế này thế nọ(người ngạo mạn chính là những kẻ chuyên đi bới móc người khác)
nhưng mình chỉ thấy 1 điều rất buồn cười là cho đến giây phút này pic kia vẫn sờ sờ ra đấy
Và mọi người yên tâm sẽ ko bao giờ thằng hoa bất tử ấy sang đây mà trả lời đâu(bọn scam có bao giờ biện hộ đâu mà)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week