mới gia nhập xin cao thủ chỉ giáo cho công việt kiếm 5$ >10$ ngày không vốn ...thakss

Đều phải mua tool nhé cậu :D

Ca này khó, chúc chủ topic may mắn :rolleyes:
tool có thể dùng của bubu, hơn nữa tool của XD có thể mua thiếu đc, quan trọng ở đấy thằng chủ thread này nó lười chứ muốn có proxy chiến cũng dễ thôi cứ gõ đại 1 site nào kiếm 1 2$ rồi đi mua proxy dùng là xong ko khó, nhưng nó lười mới là quan trọng, bảo đảm 100% thằng chủ thread này ko phải new vì nó biết gõ captcha ko vốn cũng sương kia kìa, nếu là new mới tạo nick biết proxy là gì mà sương hay ko sương :eek:

trong MMO thì làm gì mà chả cần vốn chẳng qua ít hay nhiều thôi ,kể cả capt mới làm cũng chả ai đạt ngay mức 5-10$ đâu , nếu chủ thớt đinh gõ capt thì lên làm luôn bây giờ , chủ yếu là nhận diện chữ là quan trọng đánh nhiều nhìn sẽ quen , muốn ăn nhiều thì phải gõ nhiều rồi đầu tư tiền mua proxy nhữa

Đi scam đi bạn. Người ta nói trình độ kém thì còn khắc phục được bằng cách học tập, còn suy nghĩ kém thì vứt. Hèn gì bạn chơi game 10 năm. Chơi tiếp đi bạn.
:rolleyes:chữ ký thiếu rồi, phải thêm 1 câu sau nữa, rất nhiều gái theo đuổi tui nhưng tui lại theo đuổi rất nhiều trai :p

tư vấn đúng chứ sai đâu mà xoắn ko vốn muốn kiếm ngày 5-10% thì chỉ có captcha mới ra ko thì cứ đi mà fake nick scam, captcha thì sao ko có tiền ah qua box captcha mà xin proof của các pro 1 ngày 10-15 có thể hơn ko ít chỉ mỗi tội làm việc nhiều tí thôi nhưng cũng ko đến nổi nào, nghe captcha là xoắn :eek:thế thì scam cho gọn
p/s : muốn có ăn thì tự lực mà vào làm, cứ đoài người khác đưa miếng ăn đến tận miệng thì thôi ra đường cầm theo cái ca ăn xin đi, trên này ko ít proxy đã bược khởi điểm từ captcha mà lên chứ ko phải ai cũng vừa vào đã theo off hết, cái gì cũng có cái giá của nó cả

Bác nghĩ được ra mỗi nghề capcha thôi à :eek: , bằng thời gian ngồi mòn đít với 10-15 đô, mình ra ngoài lao động cũng bét nhất được từng ấy mà lại khỏe người. Họ là newbie nên lập topic là muốn hỏi bí kíp của các pro thôi, chứ bảo đi gõ capcha thì chẳng thằng ngu nào tự nhiên lập thread hỏi cách gõ capcha đâu o_O

k vốn thì cứ captcha đi! tháng đầu chắc mới tập gõ được 300k, tháng tiếp 500k, tiếp nữa 1tr...làm 1 năm thì chắc 1 tháng tầm 2tr5 nếu ngồi cả ngày lẫn đêm! Đôi khi mới làm gõ sai bị khóa còn k nhận được tiền! Làm gì bây giờ cũng cần vốn. thậm chí là bỏ tiền ra mà k thu về được gì cũng phải chịu!

Bác nghĩ được ra mỗi nghề capcha thôi à :eek: , bằng thời gian ngồi mòn đít với 10-15 đô, mình ra ngoài lao động cũng bét nhất được từng ấy mà lại khỏe người. Họ là newbie nên lập topic là muốn hỏi bí kíp của các pro thôi, chứ bảo đi gõ capcha thì chẳng thằng ngu nào tự nhiên lập thread hỏi cách gõ capcha đâu o_O
em nói thật bác đi phụ hồ ngày được có 200k thôi , pro để được 10$ captcha họ cần 6h , 1 ngày 10$, 1 tháng là hơn 6tr tương đương làm văn phòng rồi đấy bác chưa kể có nhưng người còn hơn 15 thậm chí 20$ trên 1 ngày , chả biết chỗ các bác thế nào chứ em ở HP chị em là công nhân cảng đi đêm về hôm lương giỏi cũng chỉ được 5tr hoặc hơn tí mà còn phải mất mấy chục triệu mới vào được chỗ ấy , còn sinh viên đi làm thêm thì thằng nào giỏi được 3tr chả biết cái chỗ bác bảo bét cũng trả 10-15$/1 ngày nó ở chỗ nào

sao dạo này nhiều người vài MMO kiếm tiền nhỉ - trong đây làm gì có tiền mà kiếm - MMO là 1 4rum chém gió mà T_T !!!

em nói thật bác đi phụ hồ ngày được có 200k thôi , pro để được 10$ captcha họ cần 6h , 1 ngày 10$, 1 tháng là hơn 6tr tương đương làm văn phòng rồi đấy bác chưa kể có nhưng người còn hơn 15 thậm chí 20$ trên 1 ngày , chả biết chỗ các bác thế nào chứ em ở HP chị em là công nhân cảng đi đêm về hôm lương giỏi cũng chỉ được 5tr hoặc hơn tí mà còn phải mất mấy chục triệu mới vào được chỗ ấy , còn sinh viên đi làm thêm thì thằng nào giỏi được 3tr chả biết cái chỗ bác bảo bét cũng trả 10-15$/1 ngày nó ở chỗ nào
chú nói chuyện như c ấy, chú lại đem trình độ của newbie đi so sánh với pro, thế chú nghĩ thằng nào bắt đầu vào gõ capcha cũng được 10-15$ ấy à, chú cứ thử nghĩ xem, ngồi liên tục 6 tiếng dán mắt vào màn hình, đau lưng hại mắt, hại thận còn phát sinh ra đủ thứ bệnh, hơn nữa muốn kiếm được tầm ấy $ xin thưa với chú phải cày vào ban đêm nhé, ban ngày chỉ=1/2 hiệu suất ban đêm thôi. Cứ thử gõ capcha đi xem có thấy nản không

cap thì siêng gõ sau 2,3 tháng từ newbie thành pro hết , hơn nhau chủ yếu ở chỗ kiên trì với việc gõ nhiều lên dễ nhìn ra đoạn mã thôi ,bác gõ capt nào mà ban ngày hiệu suất chỉ bằng 1/2 ban đêm thế , bây giờ tốc độ load thì không phải cứ đêm là nhanh ngày chậm, giá cao thì cũng tùy từng loại capt VD như PIX giờ giá cao của nó đến 10h sáng sau giờ đấy tùy từng pri mà có người gõ được y hệt như gõ giá cao , gõ trong 6h không phải là làm liên tục 6h không nghỉ cứ mỗi tiếng nghỉ 10 phút vừa làm vừa nghe nhạc vừa xem phim được

vạn sự khởi đầu nan mà ! mới vào captcha ai cũng phải cực thôi. Gõ captcha thì với pix mới mong kiếm đc số tiền như thớt nói. Hoặc là bỏ tiền mua group mà gõ, hoặc là tạo nên từ 2 bàn tay trắng bằng cách tạo group. Khổ lúc đầu, sướng lúc sau. Thấy có mấy bác report captcha kinh thật. 5 - 6 phút đc 200-300 capt là bình thường

Móa ui... 5-10$/ngay mà ko vốn thì thánh rồi...Bạn cố gắng ngồi ôm máy 18/24 gõ Cap chắc cũng kiếm được @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week