mới gia nhập xin cao thủ chỉ giáo cho công việt kiếm 5$ >10$ ngày không vốn ...thakss

LƯời biếng thế kia muốn thu nhâp cao đơn giản thôi nằm xấp đưa ass cho người ta thông đêm vài nhát là có $ thôi :D Muốn ăn mà cứ đợi người khác dọn sẵn

sai chính tả kìa! công việc chứ ko phải công việt! cứ vào box cap kiếm tý vốn đi

mình đến với mmo bằng 2 bàn tay trắng, đầu tiên là dấn thân vào ptu dùng máy cùi down, up free kiếm từng xu bằng lượt tải của khách khi kiếm đủ số tiền sau đó đầu tư mua tôl giờ thì kiếm tạm ổn. nên nếu chủ thớt newbie mà kiếm luôn 5 đến 10 usd/ngay thi hơi khó đấy

Nghe anh em bên box captcha nói bên này có thánh chém bão như tung chưởng, thế nên là cũng lon ton sang để hóng hớt xem thế nào, công nhận đúng thật...
Bác nghĩ được ra mỗi nghề capcha thôi à :eek: , bằng thời gian ngồi mòn đít với 10-15 đô, mình ra ngoài lao động cũng bét nhất được từng ấy mà lại khỏe người. Họ là newbie nên lập topic là muốn hỏi bí kíp của các pro thôi, chứ bảo đi gõ capcha thì chẳng thằng ngu nào tự nhiên lập thread hỏi cách gõ capcha đâu o_O

Bạn nói cái gì cơ ??? "bét nhất" ấy hả ??? A đù !!! với trình độ thì không có, bằng cấp thì không, lại còn lười vs ăn sẵn nẳm ngửa thì tôi nói thật: "vãi nhất" cũng chẳng kiếm được nổi 10-15$ 1 tháng chứ đừng nói 1 ngày !!! Dẫu biết là cái ông chủ topic newbie, nhưng newbie dek gì mà cứ chê ỏng chê eo, ý chí thì kém cỏi, khả năng tiếp thu cũng ngu thì thôi đừng đòi hỏi cái gì nữa (vì bạn này có muốn nghe ai éo đâu !!!)

chú nói chuyện như c ấy, chú lại đem trình độ của newbie đi so sánh với pro, thế chú nghĩ thằng nào bắt đầu vào gõ capcha cũng được 10-15$ ấy à, chú cứ thử nghĩ xem, ngồi liên tục 6 tiếng dán mắt vào màn hình, đau lưng hại mắt, hại thận còn phát sinh ra đủ thứ bệnh, hơn nữa muốn kiếm được tầm ấy $ xin thưa với chú phải cày vào ban đêm nhé, ban ngày chỉ=1/2 hiệu suất ban đêm thôi. Cứ thử gõ capcha đi xem có thấy nản không

A đù tập 2 !!! cái gì mà "đau lưng hại mắt, hại thận còn phát sinh ra đủ thứ bệnh" xin thưa thím càng phát biểu càng ngu, thế đi ra ngoài kia làm ko có bệnh à, thế làm kỹ thuật viên không sợ tự kỷ à, làm văn phòng không sợ bị trĩ à, làm công nhân không bị tai nạn lao động à, làm xe ôm không sợ đắp chiếu à, làm cave không sợ sida à..v.v. Nói tóm lại, chắc chắn bất cứ một nghề nào cũng phải có ít nhất là một căn bệnh liên quan. Bên cạnh đó, tui là một người gõ mới gõ captcha, nhưng cũng kiếm được 12,5$ trong một ngày (ko làm đêm) và không hề cảm thấy nản, vẫn tự hào và vẫn tiếp tục. CÒN BẠN, BẠN ĐÃ THỬ GÕ CAPTCHA CHƯA MÀ PHÁN !!! ĐỊNH MỆNH TRỜI XANH, CÁI TÊN CAPTCHA CÒN VIẾT SAI THÌ TÔI BIẾT BẠN CHƯA BAO GIỜ LÀM RỒI !!!

Last edited:
bác chỉ có chuẩn. hồi mới zô pm cũng đc chỉ giáo 2 điều :D
newbie thì tìm hiểu đi. ta cũng newbie. 1 tháng đầu làm j có xu nào. tháng thứ 2 mới đc 10$. tháng thứ 3 mới đc 3-6$/ngày. làm việc cường độ thấp.
có lẽ do hướng đi ta chọn n hơi lù mù. nhưng mà tự ta tìm hiểu. mi ngồi đó mà mơ 5-10$/ ngày :D ta còn mơ 10$ 1 ngày đây :p

Nghe anh em bên box captcha nói bên này có thánh chém bão như tung chưởng, thế nên là cũng lon ton sang để hóng hớt xem thế nào, công nhận đúng thật...

Bạn nói cái gì cơ ??? "bét nhất" ấy hả ??? A đù !!! với trình độ thì không có, bằng cấp thì không, lại còn lười vs ăn sẵn nẳm ngửa thì tôi nói thật: "vãi nhất" cũng chẳng kiếm được nổi 10-15$ 1 tháng chứ đừng nói 1 ngày !!! Dẫu biết là cái ông chủ topic newbie, nhưng newbie dek gì mà cứ chê ỏng chê eo, ý chí thì kém cỏi, khả năng tiếp thu cũng ngu thì thôi đừng đòi hỏi cái gì nữa (vì bạn này có muốn nghe ai éo đâu !!!)

A đù tập 2 !!! cái gì mà "đau lưng hại mắt, hại thận còn phát sinh ra đủ thứ bệnh" xin thưa thím càng phát biểu càng ngu, thế đi ra ngoài kia làm ko có bệnh à, thế làm kỹ thuật viên không sợ tự kỷ à, làm văn phòng không sợ bị trĩ à, làm công nhân không bị tai nạn lao động à, làm xe ôm không sợ đắp chiếu à, làm cave không sợ sida à..v.v. Nói tóm lại, chắc chắn bất cứ một nghề nào cũng phải có ít nhất là một căn bệnh liên quan. Bên cạnh đó, tui là một người gõ mới gõ captcha, nhưng cũng kiếm được 12,5$ trong một ngày (ko làm đêm) và không hề cảm thấy nản, vẫn tự hào và vẫn tiếp tục. CÒN BẠN, BẠN ĐÃ THỬ GÕ CAPTCHA CHƯA MÀ PHÁN !!! ĐỊNH MỆNH TRỜI XANH, CÁI TÊN CAPTCHA CÒN VIẾT SAI THÌ TÔI BIẾT BẠN CHƯA BAO GIỜ LÀM RỒI !!!

Chết cha, gặp fan cuồng cạp cạp rồi :D, à đù tập 3. Mai tớ sẽ làm bài báo với tiêu đề " Thanh niên kiếm hàng chục triệu mỗi tháng nhờ gõ cáp cha" :eek::eek::eek:

Chết cha, gặp fan cuồng cạp cạp rồi :D, à đù tập 3. Mai tớ sẽ làm bài báo với tiêu đề " Thanh niên kiếm hàng chục triệu mỗi tháng nhờ gõ cáp cha" :eek::eek::eek:
hãy cho tôi thấy nick chính của bạn tôi sẽ nói cho bạn biết bạn làm gì trên mmo này :D

Giật tít cũng kém, trình độ tô lô vít cũng chỉ có thế thôi, nếu đã giật phải giật kiểu như thế này:" VÉN MÀN BÍ ẨN SỰ THẬT VỀ MỘT CHÀNG THANH NIÊN VIỆT NAM YÊU NƯỚC KIẾM HÀNG TRĂM TRIỆU ĐỒNG MỖI NĂM MÀ KHÔNG CẦN BẰNG CẤP GÂY XÔN XAO DƯ LUẬN TRONG THỜI GIAN GẦN ĐÂY !!!" hoặc là "CÓ HAY KHÔNG MỘT BỘ PHẬN GIỚI TRẺ KIẾM HÀNG CHỤC TRIỆU ĐỒNG MỖI THÁNG MÀ KHÔNG CẦN PHẢI NỘP THUẾ, TRÁCH NHIỆM THUỘC VỀ AI ???"

Giật tít cũng kém, trình độ tô lô vít cũng chỉ có thế thôi, nếu đã giật phải giật kiểu như thế này:" VÉN MÀN BÍ ẨN SỰ THẬT VỀ MỘT CHÀNG THANH NIÊN VIỆT NAM YÊU NƯỚC KIẾM HÀNG TRĂM TRIỆU ĐỒNG MỖI NĂM MÀ KHÔNG CẦN BẰNG CẤP GÂY XÔN XAO DƯ LUẬN TRONG THỜI GIAN GẦN ĐÂY !!!" hoặc là "CÓ HAY KHÔNG MỘT BỘ PHẬN GIỚI TRẺ KIẾM HÀNG CHỤC TRIỆU ĐỒNG MỖI THÁNG MÀ KHÔNG CẦN PHẢI NỘP THUẾ, TRÁCH NHIỆM THUỘC VỀ AI ???"
à đù tập tiếp theo, box chém gió hân hạnh chào đón topic này! :p

tư vấn đúng chứ sai đâu mà xoắn ko vốn muốn kiếm ngày 5-10% thì chỉ có captcha mới ra ko thì cứ đi mà fake nick scam, captcha thì sao ko có tiền ah qua box captcha mà xin proof của các pro 1 ngày 10-15 có thể hơn ko ít chỉ mỗi tội làm việc nhiều tí thôi nhưng cũng ko đến nổi nào, nghe captcha là xoắn :eek:thế thì scam cho gọn
p/s : muốn có ăn thì tự lực mà vào làm, cứ đoài người khác đưa miếng ăn đến tận miệng thì thôi ra đường cầm theo cái ca ăn xin đi, trên này ko ít proxy đã bược khởi điểm từ captcha mà lên chứ ko phải ai cũng vừa vào đã theo off hết, cái gì cũng có cái giá của nó cả
proxy khởi điểm từ captcha lên nghĩa là gì nghĩ 10p chưa ra c ơi:(

proxy khởi điểm từ captcha lên nghĩa là gì nghĩ 10p chưa ra c ơi:(
Proxy = Pro + XY

Tức là một Pro mang giới tính Nam. Đơn giản thế thôi :D

bạn muốn hỏi thì cũng phải bỏ 1ngay -1 tuan đọc rồi làm thử các box trên 4r a , như vậy có kiến thức cơ bản, chắc chắcn sẽ có ngươi chỉ bạn 1 ít

captcha - PTC- offer ....

mới lập ac--> lâph topic hỏi liền --> bị ghét liền :(

hay,em kết bác rồi đấy,:D

Bác nghĩ được ra mỗi nghề capcha thôi à :eek: , bằng thời gian ngồi mòn đít với 10-15 đô, mình ra ngoài lao động cũng bét nhất được từng ấy mà lại khỏe người. Họ là newbie nên lập topic là muốn hỏi bí kíp của các pro thôi, chứ bảo đi gõ capcha thì chẳng thằng ngu nào tự nhiên lập thread hỏi cách gõ capcha đâu o_O
vậy xin mời bạn ra ngoài làm, captcha đây là tính trung bình chứ thật chất làm chỉ 8 - 10h 15$ thôi, hơn nữa MMO làm cái gì mà ko ngồi mòn đít trừ khi *** ko thì invest thôi nhưng 2 cái đó thread này ko làm đc rồi, thứ 2 bạn làm cái gì bên ngoài ngày 15$ vậy chỉ mình với phụ hồ hả vậy còn phải xem lại sức khỏe từng người làm nổi hay ko nha :rolleyes: bạn muốn khỏe người thì xin mời bạn ra ngoài mà làm, bạn tài bạn giỏi thì nhận thread đi, cứ như cha người ta ko bằng muốn kiếm $ cứ đoài cái này dễ với kiếm đc nhiều $ mới chịu làm, chắc là clone của chủ thread này nhỉ

ném gạch ghê quá chắt chết thôi
chẳng ai thèm ném gạch bạn nhưg nếu đã là new thì cũng nên có cái tự giác, làm cái gì cũng chê captcha cũng chê vậy tốt nhất nên sửa tit lại cần pro dạy làm off cho gọn đi bạn, bảo đảm 100% mục đích của bạn là off, chắc hẳng bạn ko phải new ko biết gì, nếu new ko biết gì thì chẳng ai biết proxy nó là cái gì đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back