Ask Mới chơi cleanfiles lần đầu

:D em MrGame đây
còn nhớ hồi xưa hay đi hỏi bác mấy cái lặt vặt về offer .giờ với thấy lại bác hay vồn . giờ kiến thức về pay per downlaod của em có vẻ hơn bác rồi
:) hồi nào bác pro trong mắt em vồn . giờ bình thường :rolleyes:
Tóm lại cái cmt nào của thím cũng có vần " ồn " đại khái như lại hồn và vồn :D:D:D

Giảm convert xuống < 20%, cách làm thì chia nhiều file như thế là ổn rồi, làm dc hơn 50$ thì nhảy acc khác làm chờ paid.
Mà dạo này check fraud dữ lắm, cái gì cũng khó khăn. Có dc paid hay không chỉ là hên xui.
Chúc cậu thành công

Giảm convert xuống < 20%, cách làm thì chia nhiều file như thế là ổn rồi, làm dc hơn 50$ thì nhảy acc khác làm chờ paid.
Mà dạo này check fraud dữ lắm, cái gì cũng khó khăn. Có dc paid hay không chỉ là hên xui.
Chúc cậu thành công
Cảm ơn cậu rất nhiều nhé

thanks cậu nhiều của mình EPC là 0.14
mùa này nó check fraut nhiều, ăn theo kiểu lai ray, đủ min thì chuyển acc làm, đừng đánh mạnh vào 1 acc dễ sang bên kia lắm :D
Ps: Kiến thức còn nông cạn, ai pro thì đừng trách cứ

mùa này nó check fraut nhiều, ăn theo kiểu lai ray, đủ min thì chuyển acc làm, đừng đánh mạnh vào 1 acc dễ sang bên kia lắm :D
Ps: Kiến thức còn nông cạn, ai pro thì đừng trách cứ
uh thanks cậu :)

Bác cố xin được ai cái list mà ko bị revoke lead ấy :) dính nhiều revoke lead là n banned thôi, không quan tâm epc vs cr của bác đâu
1 đống comment mới thấy bro này nói chuẩn :D, quan tâm mấy cái click chỉ lợi cho ông bán tool thôi :v

:D em MrGame đây
còn nhớ hồi xưa hay đi hỏi bác mấy cái lặt vặt về offer .giờ với thấy lại bác hay vồn . giờ kiến thức về pay per downlaod của em có vẻ hơn bác rồi
:) hồi nào bác pro trong mắt em vồn . giờ bình thường :rolleyes:
khoe hả anh :oops:

mọi người có ai làm con nào mà hôm sau mới lead ko :D

:D cho CR tầm 0.2$ thôi . bác để nó cao quá nguy hỉm đó . ( files nào cũng tầm 0.2 hoặc 0.3 thôi nha )
cf nó tính banned theo kiểu con offer nào làm mà bị trừ $ thì nó banned thôi . spam tùm lum offer nhe . em trong nghề rồi tránh dc . nói bác sơ sơ thôi
bác cho e xin yahoo đê

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week