• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Mới chiến net adsota và vamosmedia

cankeo

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Cho mình hỏi mấy câu cơ bản với. Tra gg mà sáng giờ bó tay:(
1, Mình nên lead offer của 1 nước thôi hay cứ lead tất cả các nước lead được?:rolleyes:
2,Mình nên lấy tracking dán vô trình duyệt luôn hay tạo cái blog post lên rồi mới click vào?:oops:
3,Sao nhiều con click vào mà nó ko đi đến ggplay nhỉ? Nhiều con install mở 5p mà chỉ lên điểm click mà điểm install khong lên? mình dùng bstweaker change blue + thay ssh mà vẫn thế, không lead dc:eek:
4, Tại sao có con vừa incent vừa non incent nhỉ? :rolleyes:
Cảm ơn các bác. Bác nào cho em xin skype em xin giải đáp chút được không ạ.

Last edited:
Vừa nhận mail DONE trang clearlinkmedia. Lần đầu dki 3 site. ăn cả 3:D. Tí nữa thì mất 5 lít mua site:p

Vừa nhận mail DONE trang clearlinkmedia. Lần đầu dki 3 site. ăn cả 3:D. Tí nữa thì mất 5 lít mua site:p
cho e hỏi tí, các net này là làm j ạ? đặt quảng cáo trên website hay ntn :( newbie nhiều lúc lục 4rum r mà k hiểu :(

làm net vn mà không rrs với CR bé bé thì tạch, mà thời nào rồi còn sài cái bstweaker

Thân chào mọi người.
-Mình cũng là dân MMO, nhận thấy nhu cầu sử dụng SSH là rất lớn nhưng nguồn cung thì chẳng có mấy. Vậy nên từ nay, hàng ngày mình sẽ ScanSSH và share public cho những ai cần(1 người vì mọi người). Mọi người có thể thường xuyên vào site này, mình sẽ cập nhật hàng ngày thành từng bài viết.

http://techvnreview.com/category/download/sshshare/

-Vì cùng là MMO nên và share số lượng lớn(mỗi ngày khoảng 5000 SSH) nên mình sẽ đặt link qua shorte. Các bạn chịu khó click qua đó giúp mình. Cũng coi như giúp nhau kiếm thêm thu nhập.

– Các bạn yên tâm là mình ko đặt link độc hại gì đâu, khi mình chia sẻ một số bài báo, nhiều người kêu mình chèn quảng cáo, popup, blala. Nhưng ai làm MMO cũng hiểu thôi, ko có quảng cáo thì chúng ta sống sao??? Vậy nên chúng ta giúp nhau chỉ bằng những cách đơn giản vậy thôi. Bạn nào có nhã hứng đọc báo nữa thì view cho mình vài page. Vậy là vui rồi.

-Lời cuối, vì nguồn cung SSH là rất khan hiếm nên mình mong các bạn dùng tiết kiệm, khi dùng xong nhớ disconnect ra để người khác còn dùng. Chúc các bạn kiếm được thật nhiều $

làm offer thì kiếm cái net ngon ngon mà cày , bu vào cái net VN ăn gì thế ko biết

giờ net nào cho newbie đây bác ^^
thiếu gì net , quan trọng là net phù hợp vì nó có nhiều dạng mà , CPI CPA , CPS ... đầy

Cho mình hỏi mấy câu cơ bản với. Tra gg mà sáng giờ bó tay:(
1, Mình nên lead offer của 1 nước thôi hay cứ lead tất cả các nước lead được?:rolleyes:
2,Mình nên lấy tracking dán vô trình duyệt luôn hay tạo cái blog post lên rồi mới click vào?:oops:
3,Sao nhiều con click vào mà nó ko đi đến ggplay nhỉ? Nhiều con install mở 5p mà chỉ lên điểm click mà điểm install khong lên? mình dùng bstweaker change blue + thay ssh mà vẫn thế, không lead dc:eek:
4, Tại sao có con vừa incent vừa non incent nhỉ? :rolleyes:
Cảm ơn các bác. Bác nào cho em xin skype em xin giải đáp chút được không ạ.
2 thằng này của vn nhé @_@
mà vn thì nó check unique kỹ lắm
click theo cách cheat bình thường thì ko lên đâu
instal theo cách thông thường cũng khó lead lắm
xác định theo offer thì nên đầu tư 1 cái site đi, làm blog thì sau nè khó ăn nói lúc đòi paid lắm
tool changer thì nên mua bschanger or xchanger mà dùng, xài bst ko ăn dc off vn đâu
1 con off mà có cả non lẫn incent thì mình bảo đảm là giá tiền nó cũng khác nhau đúng ko, incent tiền ít hơn, đó là điều bình thường, ko có gì lạ hết

CPI bác ạ, chứ mấy mảng kia hình như ko cheat đc đúng k bác
không gì là không thể , các mảng khác giờ còn ngon hơn cả CPI đó bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom