Mới chia tay làm gì đây các bác

Nếu biết ngày mai e lấy chồng
A về cắt rái thả trôi sông...

Đời con dài , nháp thử vài trang cũng ko sao . Ai lại mang đôi dép đã bị ng khác bỏ đi , cho dù dép đó là do mình bỏ đi thì mình cũng sẽ ko bao giờ mang lại , ai thích thì cho , kiếm tiền mà mua đôi giày nào tốt tốt mà mang nhé thớt ;)

ko con này còn con khác, đời còn dài mà gái còn nhiều

Cứ theo đuổi tiền đi, gái nó tự khắc theo hết ý mà
Bạn thớt bị chia tay thì xem lại tài chính bản thân nha :D
thật thì mình ngoài đẹp trai chả có gì cả
Đời con dài , nháp thử vài trang cũng ko sao . Ai lại mang đôi dép đã bị ng khác bỏ đi , cho dù dép đó là do mình bỏ đi thì mình cũng sẽ ko bao giờ mang lại , ai thích thì cho , kiếm tiền mà mua đôi giày nào tốt tốt mà mang nhé thớt ;)
Đọc comment của bác e cũng thoải mái tý . Mỗi tội e nháp tốn giấy quá

thật thì mình ngoài đẹp trai chả có gì cả

thế thì 3 năm là quá nhiều rồi, thay đổi không khí đi bạn, yêu thật nhiều e vào, tranh thủ còn trẻ hưởng thụ đi đã, rồi hẵng cưới vợ

thế thì 3 năm là quá nhiều rồi, thay đổi không khí đi bạn, yêu thật nhiều e vào, tranh thủ còn trẻ hưởng thụ đi đã, rồi hẵng cưới vợ
Giờ mình đợi e nào tán thì được , nghĩ yêu giống vậy nữa hơi bị hãi

FA là vui nhất rồi, chúc mừng chủ thớt đã trở lại giải đấu lâu đời nhất nước Anh

đàn ông sự nghiệp là chính.gái gú là phụ,thím ko lo đi phỏng vấn tìm việc thì con đó nó còn khinh cho nữa đó chứ bù óc vào ba thứ vô bổ. có việc làm ổn định ,kinh tế tự chủ rồi thì sợ đếch thì ko có gái

chào mừng thớt quay trở về đội fa

Giờ mình đợi e nào tán thì được , nghĩ yêu giống vậy nữa hơi bị hãi

lo công việc, mmo cày $$$, time rảnh thì tán gái chơi chơi, đc e nào thì abc xyz cho đã vào =]]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,463
172,461
Latest member
zero2hero9x
Back
Top Bottom