Warning Mời cậu sshservice , nick yahoo sshservice_pro vào giải thích dùm cách bán hàng !

Sino

Banned
Reactions
563
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Sáng sớm đang buồn ngủ gặp c. này bán ssh kiểu gì chán ghê , ai đọc log chat rồi giải thích hộ mình cái , mình chả hiểu gì cả :eek::eek:

UK thằng nào có >1k Fresh mình mua 500k/1k

Toàn thủ đoạn lấy SSH của khách của mấy thằng resell

Mình mới scan ssh nên chứa biết giá nên mới nói giá đó 200 con của mình share mới scan chứ có phải lấy của bác ấy đâu..cũng tầm giá cao rồi

làm ăn thế này là ra đảo hóng khỉ rồi :D

bán SSH tên nước cũng ếu biết :D:D:D

hjx scan lòi con mắt đây, ko phải khẳng định chính xác 100% nhưng pm em em cho biết số lượng ssh của các country chính xác cũng phải >90% nhé >.<

Các bác pm dịch vụ lớn ko có rồi đi nộp mạng cho mấy thằng lừa đảo, nó lấy list các bác gửi mang đi resell tiếp, rồi ssh die, các bác lại quay ra đổ dịch vụ >.< 1 khi bỏ tiền ra mua SSH, đừng dại mang list SSH ra đưa cho các seller khác nếu các bác ko biết seller đó có scan thật hay ko. Khuyên thật lòng đấy :)

Giờ người scan thì ít, người lấy nick clone đi mua của mấy người scan rồi bán lại thì nhiều. Thậm chí pm công khai đòi làm đại lý sell lẻ nữa mới ghê.
https://mmo4me.com/threads/gio-co-vu-resell-ssh-theo-dai-ly-nua-ha-troi.271541/

Cũng có nhiều ông sell SSH nhưng nên mua của mấy ông to chuyên sell ấy. Bỏ vào tôol cái nó chạy như tên lửa. Mua của mấy ông nhỏ này có khi thay đến 5 con vẫn k lên nổi.

nói chung cẩn thận với mấy thánh tạo nick mới rồi share ssh free nhé. Chả tốt lành gì đâu :D

Bỏ vài đồng ra mua SSH rồi mang đi share cho oai lấy chút uy tín ảo rồi gặp con mồi thì cũng thịt rồi bùng thôi :)

cậu này có pm 1 lần,thấy ko ổn cho lắm nên tôi đã tự biết mà phắng đi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week