Mời các cao nhân mảng Invest ghé qua

or0ki

Banned
Reactions
314
MR
0.000
tôi nói thật là tự lực cánh sinh thì bạn hãy tự gõ captcha hoặc làm offer hay PTC rồi dùng tiền đầu tư . bạn cầm đồ bạn nghĩ cái đồ đó là bạn mua sao mà tự lực cách sinh ? đừng phiêu k có 1 con đường nào trải đầy hoa hồng đâu . tôi cũng đã từng như bạn nhìn thấy tiền năng của mmo thấy lợi nhuận của invest nhưng cái gì cũng vậy phải từ từ mmo chỉ là để kiếm thêm thu nhập khó có thể làm giàu từ nó được bất thình lình bạn có thể mất tất cả . nếu thật sự muốn thử khả năng của mình bạn nói chuyện với gia đình như 1 người đang dần trưởng thành có gì đâu nhỉ . tôi với bố mẹ trước h chưa bao h hợp nhau tôi sống với bà từ khi 2 tuổi . tôi hiểu thế nào là tự lập . mong muốn của bạn h vẫn chỉ là có thêm thu nhập thôi chưa phải là tự lập đâu hãy bình tĩnh và cân nhắc những thứ mất đi sẽ ko lấy lại được đâu

camisoda

Junior
Reactions
80
MR
0.000
lap de lam offer y , xe de chay di lam them o nha hang nua, tu luc kiem tien dau tư , đầu tư khi ban dư giả và nó ko làm ảnh hưởng đến cuoc sống khi ban bi mất khoan đầu tư .... đừng đe phai roi vao no nần

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
xác nhận làm invest thì bạn cắm hết tất cả những gì bạn có đi đã =))

nhangheo

Banned
Reactions
663
MR
0.000
Chat with me via Skype
thôi bác đùng có cầm có làm gì . bán hản đi sau mua lại . nếu bán dc giá thì choi UNIVEST nhé hiện nay nó đang ổn định nhất theo như mình biết

utemlovely

Junior
Reactions
245
MR
0.001
bác thớt tào lao quá
cầm cố mà 10%/m
có nước đi kiem viec khác làm chứ invest mà cầm cố kiủ này tiền chưa đến miệng thì cũng đói chết, đóng lãi cũng đói chết
bán xế mua tay ga, còn lại phang vào UI gói to nhất, tốt nhất chờ share giá gốc ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week