Help Mời các bạn đăng ký tham dự hội thảo đầu tư tài chính FOREX (free)

Status
Not open for further replies.

ntctu2102

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Thông tin sự kiện hội thảo “CƠ HỘI ĐẦU TƯ TRÊN SÀN HÀNG HÓA”

Công ty cổ phần Đầu tư BBG xin gửi tới Quý nhà đầu tư lời chào trân trọng, lời chúc sức khỏe và thành công!

Kính thưa: Quý nhà đầu tư.
Nền kinh tế thế giới đã và đang phải trải qua giai đoạn khó khăn, đầy thử thách kể từ cuộc khủng hoảng kinh tế toàn cầu năm 2008, và Việt Nam không phải là ngoại lệ. Cơ hội đầu tư tại Việt Nam cho quý nhà đầu tư dần bị thu hẹp lại do lạm phát gia tăng, ngân hàng thắt chặt tiền tệ, chứng khoán giảm liên tiếp, thị trường BĐS đóng băng. Nhưng với cơ chế nền kinh tế mở và hội nhập với thế giới hiện nay: “Cơ hội đầu tư Forex và trên sàn hàng hóa” sẽ đem đến cho Quý nhà đầu tư kênh đầu tư mới và rất tiềm năng hiện nay.
Thị trường Forex và hàng hóa đã phát triển trên thế giới hàng trăm năm nay, đem đến cho nhà đầu tư nhiều cơ hội rộng mở. Đây là thị trường mới ở Việt Nam và hứa hẹn sẽ phát triển nhanh chóng, hiệu quả. Quý nhà đầu tư có thể lựa chọn nhiều kênh đầu tư khác nhau: các cặp tiền tệ GBP/USD, EUR/USD, USD/JPY … và các mặt hàng: dầu, bạc, cafe, cao su, thép…Quý nhà đầu tư giao dịch trực tiếp trên thị trường thế giới nên đảm bảo tính công khai, minh bạch, linh động cho các NĐT cá nhân và NĐT là tổ chức lớn.
Để hiểu rõ hơn và nắm bắt kịp thời kênh đầu tư mới này, Tập đoàn BBG kết hợp với Big Futures (Indonesia) tổ chức hội thảo với chủ đề: “Cơ hội đầu tư Forex và trên sàn hàng hóa”. Kính mời Quý nhà đầu tư tới tham dự hội thảo.
Nội dung hội thảo :

- Giới thiệu Công ty cổ phần Đầu tư BBG và Big Futures.
- Thị trường tài chính VN hiện nay đang ở đâu?
- Giới thiệu kênh đầu tư Forex và trên Sàn hàng hóa.
- Cách thức Kiểm soát rủi ro và gia tăng lợi nhuận trong đầu tư.

Thời gian và địa điểm :
9h sáng, ngày 22 tháng 7 năm 2012

Tầng 7, Oriental Tower, 324 Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nôi (ngã 3 Tây Sơn-Thái Thịnh)
Số lượng chỗ ngồi: 30 chỗ
Lưu ý: Số lượng chỗ ngồi có hạn, chỉ 10 bạn đăng ký đầu tiên sẽ được
miễn phí khóa học 4 ngày của chúng tôi với chủ đề “ Phân tích đầu tư trên đồ thị”.
Để đăng ký tham dự hội thảo miễn phí, xin hãy vui lòng gọi tới hotline: MS Tú :
0945698816
Hoặc đăng ký tại
https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dDROSndJSzJVUmVtdjRVRHpXMGgxOGc6MQ

Công ty cổ phần BBG xin gửi tới Quý nhà đầu tư lời chào trân trọng, lời chúc sức khỏe và thành công!

Last edited by a moderator:
Up lên để các bạn đăng ký tham dự nhé ! đây là một cơ hội tốt để các bạn tìm hiểu thêm về thị trường forex nhé :binhsua90:

ax. hnay mới vào forum. =,= muộn mất r

dành cho doanh nghiệp tức là sao? nó thảo luận về vấn đề j hả bạn

Tức đối tượng tham dự là Doanh Nghiệp, nhưng nếu bạn quan tâm thì mình có thể sắp xếp cho bạn, đăng ký vs mình đề mình fix danh sách nhé :)

Mình vừa bấm vào link đăng kĩ xong , nhưng chẳng thấy thông báo là đã đăng kí thành công hay mail xác nhận gì cả

Không biết mình đã đăng kí được chưa ? và tổ chức ở đâu, mấy giờ nhỉ?

Mình vừa bấm vào link đăng kĩ xong , nhưng chẳng thấy thông báo là đã đăng kí thành công hay mail xác nhận gì cả

Không biết mình đã đăng kí được chưa ? và tổ chức ở đâu, mấy giờ nhỉ?

Thời gian và địa điểm :
9h sáng, ngày 22 tháng 7 năm 2012

Tầng 7, Oriental Tower, 324 Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nôi (ngã 3 Tây Sơn-Thái Thịnh)

Bạn nhé :) Mình đã nhận đc đăng ký của bạn Huy sn 90 và bạn Việt sn 84 ! Mình sẽ fix lại và liên lạc vs các bạn trong sáng ngày thứ 7 nhé :) rất cảm ơn sự quan tâm của các bạn :)

Chơi cái này chắc đầu nhanh bạc lắm đây

Chơi cái này chắc đầu nhanh bạc lắm đây

Hehe. chuẩn đấy nhưng vs những ng yếu tim thôi ;)) chứ đã chơi thì sợ gì chứ ^^ mình con gái còn máu chơi nữa là các bạn con trai ( đàn ông ) ;)) :binhsua79:

Hehe. chuẩn đấy nhưng vs những ng yếu tim thôi ;)) chứ đã chơi thì sợ gì chứ ^^ mình con gái còn máu chơi nữa là các bạn con trai ( đàn ông ) ;)) :binhsua79:

Con gái à, nghe quen ta, bạn tên gì ấy nhỉ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,618
170,727
Latest member
alexng192
Back