• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Mới bị Scam 350$ , buồn tình :((

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.369
Chia buồn cùng thớt. Tìm mấy cái nick về dịch vụ Trung gian mà add trước đi bác, khi nào cần thì dùng, khỏi mất công ăn cam.

hungln0309

Verified
Reactions
239
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Có bắt đc nó đâu mà xây nhà đá hả bạn, @@
Nhưng nếu tóm đc cần oánh hội đồng nó, các bác cứ alo hay inbox em, phạm vi trong 100km em có mặt trong ngày luôn :rolleyes:
Oánh xong vào nhà đá chơi MMO :D

0822

Senior
Reactions
694
MR
0.139
với bọn scam thì chúng nó cứ vào topic thấy ai sell tiền j là chúng nó add yh ngay. hôm qua m` cũng vừa rao ít pp, cũng bị con cờ hó chuchimnhonho_nb2006 nó add yh ngay, nhưng tuổi j chới với anh...
quy tắc: trung gian ko add yh trước, mà con cờ hó nó đang onl đấy, chắc cắm trên vps thấy lúc nào cung onl :D

Sang quán cafe 57 Phan Đình Phùng, P.Tân Thành, TP, 2 mặt tiền, ngang 2x20m, 6tr/th, không cọc, có GPKD, HĐ 1 năm, ký tiếp, 70tr. Tel. 0909896682-Phương. <= Chém nó ............ :eek:

Reactions
338
MR
0.830
Chat with me via Yahoo Messenger
Nói thật nhé trong mắt mjk loại người như bạn không đáng 1 xu để tin cậy, bạn lừa đảo thế sẽ có ngày người ta lừa đảo lại bạn à. Đừng vội đắt chí nhé bạn. :(
Anh em đừng nghe theo tên này nhé tên này SCAM không biết bao nhiêu người rồi đó và chuyên gia clone acc trên 4me để SCAM anh em. anh em không tin lời mjk thì có thể tham khảo qua bác này là biết nhé @jeannotlafart đây là nạn nhân thứ 2 bị tên này SCAM đó :D

thật sự tớ ko có ý scam nhé =.= nick tở bỏ ko chơi nữa chưa post đủ 20 ngày! tớ quên close topic thôi ko cố ý nhé!

Reactions
2,561
MR
0.000
thật sự tớ ko có ý scam nhé =.= nick tở bỏ ko chơi nữa chưa post đủ 20 ngày ko tin cho bạn kiểm tra ? gửi Inbox nick cho nhé !!
Không chỉ riêng lần này đâu cậu à, cậu thử xem lại tk cậu đi cậu clone bao nhiêu acc trên 4me rồi và SCAM bao nhiêu người rồi ?????
Cậu tốt nhất nên bỏ cái tk này đi không thì sớm muộn gì cậu cũng gặp phải những người bị cậu SCAM đòi nợ rồi chém cậu nữa à. :D :D

Không chỉ riêng lần này đâu cậu à, cậu thử xem lại tk cậu đi cậu clone bao nhiêu acc trên 4me rồi và SCAM bao nhiêu người rồi ?????
Cậu tốt nhất nên bỏ cái tk này đi không thì sớm muộn gì cậu cũng gặp phải những người bị cậu SCAM đòi nợ rồi chém cậu nữa à. :D :D

mời bạn điều tra .... tớ chỉ xài 1 nick duy nhất tại mmo4me nhé bạn ! mới admin và tất cả các mod điều tra hộ ! nếu có band nick vĩnh viễn ko ý kiến!

nth30691

Junior
Reactions
102
MR
0.014
mỗi lần giao dịch thì confirm tại 4rum. Nếu không confirm thì chắc nick phải add vào list friend. Nick nào chưa add vào YAHOO luôn luôn có 1 thông báo đỏ ở trên bảng chát mà sao mọi người bị dzính nhiều vậy hề @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week